em đang tìm bài doreamon

Các thớt khác của tuethuc

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Nghe hay phết. Thanks bác dac, hoan hô...hô...hô...:D

dac

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các bác thích hôm nào em cho bộ sưu tập midi của em. Ngày xưa em có làm soạn nhạc nhọt mà ;) nên có nhiều. Bây giờ bỏ nghề nên tìm lại cũng mất thời gian.
Được cái nhiều bài midi nhưng làm công phu lắm, nghe như dàn nhạc xịn ấy. Mà cái cu midi thì nhẹ, mỗi bài vài chục K, copy làm nhạc chuông cứ là nhòe :D

darkside of the night

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Trên này toàn các bác to đầu mà vẫn thích Doraemon giống...mình nhỉ :D
Hehe từ bé đến tận bh thật là mình chưa bao h đọc truyện j hay hơn thế, để giành cả bộ từ hơn chục năm nay để dành truyền lại cho con cháu đời sau :D

NghiHuu

Vừa xấu vừa dốt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
dac said:
Các bác thích hôm nào em cho bộ sưu tập midi của em. Ngày xưa em có làm soạn nhạc nhọt mà ;) nên có nhiều. Bây giờ bỏ nghề nên tìm lại cũng mất thời gian.
Được cái nhiều bài midi nhưng làm công phu lắm, nghe như dàn nhạc xịn ấy. Mà cái cu midi thì nhẹ, mỗi bài vài chục K, copy làm nhạc chuông cứ là nhòe :D

Thế bác có bài Mission Impossible không ạ? Tôi kiếm mãi bài này mà không được, có đường link này http://www.gsmarena.com/rframe.php3?c=gb/ nó bán nhưng ở VN mua không được :| Nghe mà thèm quá bác ạ. Bác có thì cho tôi xin nhé. Cám ơn bác trước.

tuethuc

GẮN KẾT
darkside of the night said:
Hehe từ bé đến tận bh thật là mình chưa bao h đọc truyện j hay hơn thế
câu này rất chuẩn!!!!! =D> =D> :))

Hungdq3

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cám ơn bác Dac nhé
Bác có bài Jingle Bells và Fur Elise không? tui có nhưng lại là asf không biết làm cách nào convert ra Midi. Các bác có giúp được không?

dac

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Jingle Bell với Fur Elise thì có nhiều bác à, mà mấy bài phổ biến đó bác search trên Internet cũng ra nhiều mà. Nếu search ko ra thì PM để em lục lại cái HDD cũ, nhưng nói trước là em để lâu và dạo này bận nên lục cũng mất thời gian đấy nhé

Hungdq3

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cám ơn bác trước đã mail của tui hungdq3@hn.vnn.vn.
tui cũng đã search rùi nhưng chất lượng nghe không được như ý.

nfnsg

GÂY DỰNG
Em có bài Doraemon MP3 full nặng 2,75Mb, tý em tìm cái link cho mấy bác DL về...

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có đấu giá tại đây. Winner từ chối không nhận hàng nói là bib cho vui