[TOÀN QUỐC] Em đấu apple watch S4-44 LTe (add esim), airpods 2 bản sạc có dây. Kết thúc 22h22p ngày 05/05/2021

Các thớt khác của eliite86 Lịch sử giao dịch của eliite86 (0)

eliite86

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Thông tin chủ topic
Minh - Cần Thơ - 0835.333.331
Nội Quy : Tuân Thủ nội quy HHVN
Thời Gian kết thúc : 22h22p ngày 05/05/2021
Hàng Hoá em mô tả kỹ - các bác thắc mắc gì cứ hỏi em sẽ trả lời trong hiểu biết của em ! Hàng hoá nhận bao test và money khi có lỗi !
+++ Em cập nhật dịch vụ Thanh toán online qua thẻ Tín Dụng ( hỗ trợ chuyển đổi sang trả gop online )
Hoặc các bác sử dụng dịch vụ Uy tín Trung Gian Qua Mod HHVN !
Hàng hoá được Gửi qua CPN ( winner vui lòng thanh toán phí ship )

Ms 1 : Apple watch S4-44 LTe ( bản add được esim viettel )
Màu sắc : Đen
Hình thức 99% ( các bác xem ảnh thêm - không có xước sâu cấn móp - em để 99% vì là hàng used )
Watch Os 6 ( không thể hiện % pin ) nhưng em dùng 1 ngày thì không hết được - các bác bid về cân nhắc
SAU 7 NGÀY HÃY NÂNG CẤP WATCH Os7
Vì em thấy pin hiện tại trâu hơn rất nhiều so với con watch Se 07 mà em đã dùng ( nhu cầu mỗi ngày em không đổi )

Đấu giá gồm : máy + dây nilon used + sạc cáp
Giá kđ : 5.678K
Bước giá : >= 30k
Giá BN : 6.789K ( tặng 1 dây cá sấu màu orange e bid về đeo dc 2 lần và freeship )

Ms 2 : airpods 2 bản có dây used
Hình thức : 95% không xước sâu cấn móp
Lông mèo nhiều ở case ( 2 tai nghe còn đẹp và pin trâu - không thể dùng hết 1 ngày , e nghe hơn 2 tiếng là tê tai rồi ) pin chờ trên 5 ngày
Đấu giá chỉ gồm : tai nghe + cáp 9 hãng theo tai từ lúc mua ( hơi cũ )
Giá kđ : 1.678K
Bước giá >= 10k
Giá BN : không có

Combo Giá BN ms1 + ms2 : 8.000K ( freeship + em tặng kèm 1 con Nokia 2.2 đã khui ra, hàng được tặng còn dùng ngon - hình thức 99% dùng cho các cháu nghe gọi ok ) Em freeship cả cụm lun ạ

Hình ảnh em post ở #2 ( dịch tới thất nghiệp e ngồi cf bùn quá hem có gì chơi nên lên đấu chém gió ạ )

Sent from my iPhone using Tapatalk

eliite86

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI

automatic

GÂY DỰNG
Em vừa post ảnh ! Em pm bác nha !
Cám ơn bác giải tán sớm ạ
Hẹn ae dịp khác ạ

Đợt này em bận lu bu, lên thấy có gì cần mà có gbn là phải xúc ngay mà giờ mới nhớ ra nay ăn vụ này.
Sorry cả nhà tiệc tan hơi sớm

Bài viết cần bạn xem thêm

Chắc có một số bác cũng biết và theo dõi, nhưng có lẽ ngại hoặc bận nên tôi mở thớt này cho mọi người đi qua theo dõi sự vụ này kết thúc thế nào.

Tổng hợp sơ lược:

- Chú em Hoàng mượn tiền bố mẹ và chị gái, cộng với ít tiền của mình để mua xe Vinfa ...