Em định mua con Ram 1g bus667

Các thớt khác của mu9991
10 Tháng một 2008 lúc 22:25
Em định mua con Ram, tìm hiểu thì thấy giá 367 nghìn đồng là rẻ nhất không biết giá đó là quá rẻ hay là thế nào. Em sợ mua phải hàng vớ vẩn lắm, cắm vào con Lap 26 triệu nhớ nó die thì em chỉ đó nước nhảy cầu thôi!!!

Theo các bán thì nên mua Ram hãng nào!!! Hãng nào thì hỗ trợ cái dual chanel tốt nhất nhỉ???

11 Tháng một 2008 lúc 01:20
Em định mua con Ram, tìm hiểu thì thấy giá 367 nghìn đồng là rẻ nhất không biết giá đó là quá rẻ hay là thế nào. Em sợ mua phải hàng vớ vẩn lắm, cắm vào con Lap 26 triệu nhớ nó die thì em chỉ đó nước nhảy cầu thôi!!!

Theo các bán thì nên mua Ram hãng nào!!! Hãng nào thì hỗ trợ cái dual chanel tốt nhất nhỉ???
bác định mua thêm thanh 1G này là gắn vào chạy đôi với cây trong máy à, nếu như vậy bác nên chọn cây nào cùng chíp với thanh trong máy bác ấy, chạy ngon cành đào
bác xài máy nào, ram bác hiệu gì, nếu mình biết mình có thể giúp bác mua 1 thanh giống trong máy bác

haltt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng một 2008 lúc 07:19
RAM 1Gb, Bus 667 giá đó là bình thường vì loại này bây giờ rẻ rồi (hàng tên tuổi như Transcend), đắt là thanh 2Gb cơ.

Bạn nên mang đến chỗ đã lấy laptop để mua luôn vì: Nâng cấp RAM phải phá niêm phong, nếu bạn tự làm sẽ mất bảo hành, cái này rất quan trọng. Giá cả thì chung thị trường rồi. Mặt khác thử ngay tại chỗ đảm bảo máy nhận tốt RAM thì mới trả tiền.

neo8x

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng một 2008 lúc 10:16
Mình đang dùng con T61 16U!!! Cùng chíp thì chắc phải đến nhớ cửa hàng bán máy mở ra chứ giờ đang trong thời gian bảo hành!!! HÌ!
Mình đang ở Hà Nội!
ko cần phải tháo máy thì mới biết RAM mình chip gì đâu, bạn dùng Everest hoặc CPU-Z để check là biết RAM mình hãng gì ngay

11 Tháng một 2008 lúc 10:23
Bác đang sử dụng con IBM T61, 16U. Mình biết rằng IBM là thằng khó chịu nhất trong tất cả các thằng Laptop, chưa chắc là bác mua ram về gắn vào là nó chạy đâu nhé, tốt nhất là đưa máy tới cửa tiệm nào nâng cấp, nếu OK thì mới mua he he

Mình là fan IBM 8 năm rồi :D

Bác mà ở HCM tới mình là OK liền, fan IBM mà

19 Tháng một 2008 lúc 06:47

Bác mua ở đâu thế ở HN toàn 30-35$

Bài viết cần bạn xem thêm

Phim Châu Tinh Trì mình sưu tập từ nhiều nguồn, tất cả đều có USLT nên xem rất vui, mình chia sẻ cho bác nào cần down về coi lại những bộ phim gắn liền với tuổi thơ thời còn VCD...

1. Tây Du Ký I: Nguyệt Quang Bảo Hợp[/COLO ...
Lazada Vietnam Master card on Monday