Em gặp vấn đề rồi :|

Các thớt khác của banbebonbien
16 Tháng mười hai 2006 lúc 19:02
banbebonbien, you do not have permission to access this page. This could be due to one of several reasons:

Your user account may not have sufficient privileges to access this page. Are you trying to edit someone else's post, access administrative features or some other privileged system?
If you are trying to post, the administrator may have disabled your account, or it may be awaiting activation.

Em vô post bài trong mục bán hàng ko được, chẳng hiểu sao nữa..có Mod nào giải thích cho em ko

chaunghe

BÁC SỸ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng mười hai 2006 lúc 19:23
banbebonbien, you do not have permission to access this page. This could be due to one of several reasons:

Your user account may not have sufficient privileges to access this page. Are you trying to edit someone else's post, access administrative features or some other privileged system?
If you are trying to post, the administrator may have disabled your account, or it may be awaiting activation.

Em vô post bài trong mục bán hàng ko được, chẳng hiểu sao nữa..có Mod nào giải thích cho em ko
Mình cũng bị thế này ngay sau khi dùng SMS để Activate nick chaunghe.

chaunghe

BÁC SỸ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng mười hai 2006 lúc 19:29
Mình cũng giải quyết xong vấn đề rồi. Xin cảm ơn. Chắc phải chờ chút sau khi verified mới được.

vdzungsu

Tiểu thương gia
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng mười hai 2006 lúc 21:25
chiều nay e cũng bị disable một số chức năng nhưng sau khi hỏi a Thưởng và a Quỳnh thì mọi việc OK. A Quỳnh chỉnh lại giùm mọi người nhé, chắc đang bị cái lỗi nhỏ nào đó thôi :). cứ bình tĩnh

Bài viết cần bạn xem thêm

Lâu nay, sàn thương mại điện tử (TMĐT) có tên tuổi tại Việt nam thường được kể đến là Lazada, Shopee, Tiki, Adayroi, Sendo… Nhưng thực tế là cả một nghịch lí: Doanh số bán hàng của những Lazada, Shopee, Tiki… lại kém xa doanh số online của ...
Lazada Vietnam Master card on Monday