Em hỏi chút về gọi điện thoại đường dài qua internet

Các thớt khác của handhelp

handhelp

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng tám 2007 lúc 15:55
Em muốn hỏi là ko biết có cách nào gọi điện thoại liên tỉnh qua internet free ko nhỉ.
Còn nếu ko có thì dùng dịch vụ nào để gọi điện đường dài liên tỉnh qua internet mà chi phí thấp nhất (gọi trêm máy bàn dịch vụ của 171/178/177 tầm 800đ/1p )
thanks mọi người trước nhé

22 Tháng tám 2007 lúc 22:43
Em chỉ biết người ta bán các loại thẻ gọi sang các nước khác qua internet chứ chưa thấy gọi điện liên tỉnh qua internet. Anyway có thể có mà em chưa được biết. Có bác nào biết xin chỉ giáo luôn, em cũng đang cần dùng, free thì càng tốt, ko thì hạt rẻ 1 chút.

handhelp

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng tám 2007 lúc 01:04
Điện thoại liên tỉnh trong nước chỉ có giá rẻ thôi chứ không có Free dưới bất cứ hình thức nào anh ạ. Cũng giống như : BALÔ - CẶP - TÚI CHO LAPTOP- Hàng tốt, giá đẹp... thôi chứ chẳng có free bao giờ :D Chúc sức khỏe.
dạ thế huynh biết dịch vụ nào rẻ chút so với mấy cái em nêu ở trên ko chỉ em với ạ

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng tám 2007 lúc 01:58
anh ra đăng kí mobiphone
được miễn phí thuê bao trong 6 tháng
giá cước 1,500 đồng 1 phút

mà bữa nay toàn là khuyến mãi, hòa mạng mới dc tặng 1 mớ kha khá, rồi, nạp thẻ tặng độ 50%, có khi nhân đôi

--> còn đâu 6,700 đồng 1 phút
gọi đi đâu thì gọi, miễn là VN :D

dr_slums

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng tám 2007 lúc 16:02
đăng ký yahoo có 1 bước là verify nó changer 1 khoản nhỏ nhỏ vài tài khoản mình rồi bắt mình điền số đó vào kích hoạt bác có mã số free nhưng không có mã mở tài khoản online thì làm sao kích hoạt được ?

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng tám 2007 lúc 21:43
@eden : em cũng gọi về VN hoài, nhưng thẻ người khác là sao hả anh :D
tuần vừa rồi gọi Y! về hết gần 100$ lun :(

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng tám 2007 lúc 21:49
@eden : em cũng gọi về VN hoài, nhưng thẻ người khác là sao hả anh :D
tuần vừa rồi gọi Y! về hết gần 100$ lun :(
Chú buôn khủng nhỉ, 1 tháng anh mới xài hết 100$ tiền quốc tế qua Yahoo, chú xài 1 tuần hết 100$ thì đại gia hơn anh roài :D

đăng ký yahoo có 1 bước là verify nó changer 1 khoản nhỏ nhỏ vài tài khoản mình rồi bắt mình điền số đó vào kích hoạt bác có mã số free nhưng không có mã mở tài khoản online thì làm sao kích hoạt được ?
Thế mới hay :D :D :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có mua 1 cái laptop Asus ROG trên tiki 28tr đc công ty tài trợ 16tr, nhưng hoá đơn tiki xuất cty em nó hok đồng ý. Nó bảo >20tr thì bên thuế quy định tiền phải đc ck từ tk cty, mà lúc mua em lỡ dùng thẻ credit cá nhân rồi. Em gọi tiki để nhờ nó là ...
Lazada Vietnam Master card on Monday