Em hỏi một chút về pin của ATOM

Invalid

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng ba 2007 lúc 13:54
Em mới lấy con này nhưng sao pin của nó yếu quá mấy bác à, dùng bình thường chỉ được 1 ngày, nếu tối không sạc thì đến khoảng 9h sáng là hết pin.
Mấy bác có bị như em không vậy, chẳng lẽ pin nó yếu thế.

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng ba 2007 lúc 16:53
Bác xem có bật Bluetooth hay Wifi liên tục không? nếu bật liên tục hoặc WF cứ để auto search là nó ngốn pin đấy, xem tiếp xem có nhiều chương trình chạy nền nữa kiểm tra trong Runing Program ấy

15 Tháng ba 2007 lúc 11:35
ngoài bác cuôno2 nói, bác cài pocket plus vào thử xem, khi thoát chương trình thì nó sẽ thoát hoàn toàn, còn bình thường thì nó chỉ thoát tạm thời mà thôi,

17 Tháng ba 2007 lúc 11:32
Mấy cái thiết bị này, phải nói rõ là có dùng ứng dụng thế nào thì mới biết được, bác nghe nhạc, chơi điện tử thì chả đến nửa ngày đâu
Như con O2 mini của mình, nếu chỉ dùng chức năng phone thôi thì cũng phải được tầm 3 ngày, nhưng chơi điện tử thì nhanh lắm

19 Tháng ba 2007 lúc 10:39
Nhân tiện cho em hỏi luôn. Các bác có biết chỗ nào mua Pin o2 Neo dung lượng cao không hả các bác. em nghe nói có loại Pin 2400mah có bác nào biết thì giúp em cái. lấy con pin đó dùng cho phê

Gago

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
19 Tháng ba 2007 lúc 15:55
Hình như khi bị nhiễm virus thì cũng hao pin lắm. Không biết có sự trùng hợp không chứ hôm trước máy mình bị nhiểm virus thì nó hao pin kinh khủng. Đến khi diệt virus thì nó lại bình thường trở lại.

19 Tháng ba 2007 lúc 23:54
Nhân tiện cho em hỏi luôn. Các bác có biết chỗ nào mua Pin o2 Neo dung lượng cao không hả các bác. em nghe nói có loại Pin 2400mah có bác nào biết thì giúp em cái. lấy con pin đó dùng cho phê
Có thì có, bạn search trên google là ra ngay, nhưng pin nó dầy gấp 2 pin thường, xấu lắm
nếu ko hay đi xa, quá cấp bách thì ko nên dùng, mất thẩm mỹ :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Thanks bác chia sẻ ạ, đọc hoa cả mắt
Lazada Vietnam Master card on Monday