Em không biết đặt nhạc chuông cho o2minis, ai biết bảo em với ah

DAI_GIA_SAI_GON

GIÀU TÌNH YÊU
GẮN KẾT
1 Tháng hai 2008 lúc 16:53
Em không biết đặt nhạc chuông cho o2minis, ai biết bảo em với ah, các bác hướng dẫn cụ thể giúp em nhé. nếu rảnh thì em mời các bác đi uống cafe ah
Chắc bạn đã biết cách chỉnh nhạc chuông. Bạn muốn dùng 1 file nhạc ( đuôi .wav chẳng hạn) làm nhạc chuông thì có 2 cách: 1 bạn dùng phần mềm quản lý nhạc chuông, 2 bạn copy file nhạc đó vào bộ nhớ máy (chẳng hạn copy vào mydoc ), bạn vào phần setup nhạc chuông thì file này đã xuất hiện trong list rồi đó

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
1 Tháng hai 2008 lúc 17:47
Em không biết đặt nhạc chuông cho o2minis, ai biết bảo em với ah, các bác hướng dẫn cụ thể giúp em nhé. nếu rảnh thì em mời các bác đi uống cafe ah
1.Chép thẳng file nhạc chuông(đuôi .wav) vào Window!( Hoặc thư mục "Ring" trong Window)
2.Nếu máy hỗ trợ chuông mp3 thì tìm đến file đó, chọt bút vào, nhấn và giữ cho đến khi hiện ra thẻ, sẽ có dòng" set as ringtone" nhấp vào đó! OK. Khỏi cần phần mềm làm gì! Bạn làm như vậy nhé!

1 Tháng hai 2008 lúc 19:50
Bạn muốn sử dụng nhạc chuông cho con O2 Mini ngon lành mà không muốn bị hao tốn bộ nhớ Main, thì tốt nhất nên sử dụng file nhạc *.WMA. Vì kiểu tập tin này có kích thướt nhỏ mà âm thanh chất lượng "chất lượng cao hơn MP3". Chép các file nhạc vào trong Windows\Rings rồi vào Settings\Phone chọn bài hát cho điện thoại.
Sẵn tặng các bạn vài Rings Tune cho vui tai, âm thanh khá to và rõ đấy.!

Attachments

Bài viết cần bạn xem thêm

Theo dõi vụ này mấy hôm nay. Sắp tới chắc chắn cổ phiếu và doanh thu sẽ sụt giảm. Các các HHVN dùng loại này nhiều không ạ!
https://vnexpress.net/tin-tuc/the-g...-voi-7-5-trieu-usd-tien-bao-lanh-3852824.html ...
Lazada Vietnam Master card on Monday