Em không thể đăng nhập diễn đàn bằng iphone và ipod

Các thớt khác của QuangDX

QuangDX

GÂY DỰNG
Cho em hỏi khi em đăng nhập các diễn đàn khác bằng iphone và ipod thì được nhưng khi đăng nhập vào handheld; lúc đầu trang chủ báo là đăng nhập thành công please wait nhưng sau đó lại về như cũ, em kik vào dòng "nhấn vào đây nếu cảm thấy chờ lâu" cũng i như vậy Em mượn ipod gen2 của vợ dùng thử cũng bị tình trạnh i chang như vậy ạ, mong các bác giúp đỡ ạ.

bun2it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
mình đang đăng nhập bằng ipod và trả lời bạn nè. bạn kiểm tra lại mạng của minh thử xem, có thể có xung đột gì chăng?

QuangDX

GÂY DỰNG
Thanks mod nhiều nha, em cài opera thì vào đưọc rồi ạ, safari thì lỗi bị như cũ ạ.

hiac

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nhân tiện đây hỏi ké bác chủ topic chút, có ai biết phiên bản cho mobile của diễn đàn HHVN ở địa chỉ nào không nhỉ.?
Vào HHVN bằng pda cứ phải kéo màn hình hoài để xem thấy hơi bất tiện so với nghĩa Handheld.!

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...