Em không up được WM2K5 5.04.10

15 Tháng ba 2007 lúc 15:49
Các bác ơi. Em search trong forum WM2K5 ban 5.04.10 fix2 nhưng về không up con room được. Em đang xài con 2s. Rẩt mong bác nào tốt bụng cho em đường Link ngon ngon để em xài thử. Các bác mail cho em nhé: dracula_th86@yahoo.com. Thanks các bác nhiều nhiều. Chúc một ngày tốt lành.

6 Tháng tư 2007 lúc 14:46
Bác ơi. Mấy hôm vừa rồi em bận làm mấy cái dự án nên em không vào forum check được. Hôm nay em mới xem thì cái đường link bác cho không được. Bác cho em đường link khác nhé. Cám ơn bác

o22

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng tư 2007 lúc 08:58
Bác ơi. Mấy hôm vừa rồi em bận làm mấy cái dự án nên em không vào forum check được. Hôm nay em mới xem thì cái đường link bác cho không được. Bác cho em đường link khác nhé. Cám ơn bác
Bạn vào đây nhưng chỉ có bản fix 1 và các bản khác

cò fix2: http://www.megaupload.com/?d=Z45D9639

7 Tháng tư 2007 lúc 10:42
Em úp được rom bản fix2 rồi nhưng đau mỗi cái là nó bị mất tiếng khi chọt vào Start. Các bác có biện pháp gì giải quyết được vấn đề này không ạ? Các bác chỉ giúp em nhé.

nht_max

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng tư 2007 lúc 10:59
Bạn vào Start->Settings->Sound and Notifications(trong tab Personal), chọn mục đầu tiên, hình như là System Event gì đó. Mình đang ở ngoài không mang máy nên không nhớ rõ, nhưng bạn cứ vào đó là thấy liền. Have a nice day!

8 Tháng tư 2007 lúc 21:15
cám ơn bác. em thử ngay. có món gì mới các bác úp lên chia sẻ với anh em nhé. em mới dùng nên chưa có nhiều kinh nghiệm lắm. mong nhận được sự chỉ bảo tận tình của các bác

Bài viết cần bạn xem thêm

I have owned multiple DS systems all the way up to the 3DS in 2012, as well as a few others like the PSP. I stopped playing a few years ago and would like to get back into things but I really don't know which direction to go in. The 3DS library certa ...
Lazada Vietnam Master card on Monday