Em mới mua con ipod touch gen3 8g mong các bro về âm thanh vào giúp cái

mynamehaianh

NHẬP HỘI
Cho em hỏi cu này thì nên dùng tai nghe loại gì là tốt và phù hợp nhất.nhạc thì nên phù hợp với chuẩn nào(kb ấy ak)em đang copy nhạc 320kb(không biết có phù hợp ko)tai nghe dùng sen cx200

luyen_ub75

Chơi là chính!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tùy theo thể loại nhạc mà bạn yêu thích mà chọn tai nghe phù hợp. Vì ko có tai nghe nào hợp với tất cả cả các thể loại nhạc đâu bạn ạ. Bạn có thể tham khảo thêm về các loại tại nghe trên các forum + thể loại nhạc mà bạn yêu thích. Chúc bạn chọn được cái tai nghe phù hợp, còn nếu ko có yêu cầu cao thì cái tai nghe đi kèm cũng đáp ứng được yêu cầu nghe nhạc rồi............

ntl512

GÂY DỰNG
Tốt nhất bạn nên dùng tai nghe IP đi theo máy của bạn thôi. Còn nếu muốn thưởng thức nhạc hay thì nên chọn loại máy nghe nhạc khác, maybe Sony chẳng hạn

mynamehaianh

NHẬP HỘI
Bác ntl512 hiểu nhầm ý em rồi.em có chọn mua máy đâu em có máy rồi mà chỉ là cái tai nghe gốc chuột nó gặm đứt 1 bên nên định mua tai nghe mới nên định mua cái tai nghe mới lên mạng tìm hiểu thấy hoa cả mắt nên ko biết loại nào là phù hợp với máy em nhất thôi.đang tập tành học tiếng anh mà.nên định copy nhạc vào máy.đang phân vân ko biết loại nào thì phù hợp với máy em nhất.dù sao củng thAk bác đả đóng góp ý kiến

blueskya4

GÂY DỰNG
muh bác mua gen 3 mà 8gb nó cũng giống gen 2 thui bác :( , đáng ráng gen 3 thì lết lên 32gb nó mới thực sự mạnh hơn

Tai nghe bình dân thì em đang dùng con Sony MDR - EX85LP nghe cũng khá ổn so với giá thành - loại này ear in nhé.

Còn con đỉnh em đang xài thì là Phiaton PS 200 - con này thì miễn chê rồi, đeo vào thì xe tăng bắn chắc cũng không biết, cũng là ear in.

Tùy tình hình kinh tế bác nên nhắm trước 1 cái nào đó, sau đó anh em sẽ góp ý dễ dàng hơn vì tai nghe hay bất kỳ thứ gì mỗi ng đều có 1 cảm nhận riêng, cuối cùng bác biết nghe ai bây giờ

SuperKun

GÂY DỰNG
Bác mua ep630 gía bao nhiêu vậy,mua ep630 bây giờ cực nhiều fake mà chất lượng cũng chả đáng vs giá tiền
Nếu thích bass thì nên chọn pl11:D

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt