Em mới sử dụng O2 nên không biết nhiều

28 Tháng ba 2007 lúc 12:57
chào các anh chị, em mói sử dụng O2 nên chưa biết gì nhiều. Em rất thích vào mạng bằng wife nhưng không biết cấu hình nó thế nào cả, các bác có thể chỉ cho em được không ?

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng ba 2007 lúc 18:14
nói chung vào wi fi rất đơn giản,nếu máy của bác builtin wifi rồi thì chỉ cần bật nó lên rồi vào quán wifi cafe là nó tự nhận :D,còn nếu máy bác chưa có builtin thì mua cái sdio wifi cắm vào(nếu máy bác hỗ trợ :D) và thao tác giống như trên

30 Tháng ba 2007 lúc 12:41
Bạn không ghi rỏ model máy nào sao mọi người hướng dẫn cho bạn được!!!

nqlong3387

Hitek Student
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng ba 2007 lúc 13:22
chào các anh chị, em mói sử dụng O2 nên chưa biết gì nhiều. Em rất thích vào mạng bằng wife nhưng không biết cấu hình nó thế nào cả, các bác có thể chỉ cho em được không ?
Bác muốn "kết nối" với Wife để vào mạng mà Wife nó ko chịu thì phải gọi cho bố mẹ vợ hỏi chứ :D

Đùa bác tí thôi, tham khảo cách vào Wifi cho WM3 và WM5 ở đây nhé : http://www.handheldvn.com/forum/showthread.php?t=49553 :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Những hiểm họa tiềm tàng từ VGA "trâu cày"
VGA (Video Graphics Adapter) hay card màn hình là mảng linh kiện quan trọng bậc nhất trong một bộ máy tính hoàn chỉnh, đặc biệt khi người dùng sử dụng máy tính cho những tác vụ đòi hỏi tốc độ xử lý đồ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday