Em muốn biết...

Các thớt khác của NganNguyenHT

NganNguyenHT

GÂY DỰNG
Em đăng ký thành viên đã lâu nhưng vì công việc em rất ít khi vào HHVN.
Các anh có thể cho em biết HHVN có bao nhiêu Mod, người nào "ngầu" nhất, người nào dễ thương nhất được không ạ?
Em đăng bài này ở mục HANDHELD - CAFE chắc cũng thoải mái nhỉ?
Em cảm ơn ạ.

khonglaaica

Việt Nam vô địch
GÂY DỰNG
Em nhìn nick khonglaaica xanh lừ, rất khác biệt với các thành viên khác, em không biết có phải là Mod không nhưng em nghi lắm.
Em cứ vô một mục nào đó trên diễn đàn, ở thanh trên cùng sẽ hiện nick các MOD quản lý khu vực đó (mở trên máy tính mới có, trên DT thì ko hiện), ko hề có tên anh trong đó

Còn về màu xanh thì tại mấy Sếp to của diễn đàn mỗi lần gặp mặt tại SG thì hay hỏi anh chỗ gặp mặt (nói chung là chỗ nhậu), lần nào các Sếp đều ưng ý nên đặt cách đổi màu nick cho anh để dễ phân biệt ;)

NTTN

GÂY DỰNG
Em nhìn nick khonglaaica xanh lừ, rất khác biệt với các thành viên khác, em không biết có phải là Mod không nhưng em nghi lắm.
Về với đội của anh, sẽ làm em toả sáng!
Hãy tin ở anh, thật đấy, không đùa đâu.
Mô tả sơ về cụ @bitis06
"Râu hùm hàm én mày ngài
Đã thông kinh sử lại dài ba toong"

LongWinner

Zalo: 093.44.88.555
THƯƠNG GIA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Gớm, các cụ cứ thấy Ava gái cái là bấn loạn cả lên :)))))
Giờ thật giả nó lẫn lộn lắm ợ :))))
Ah quên, bác @khonglaaica ko phải mod đâu, chỉ là ku li của mod thôi. Thế mà quyền lực đã ghê gớm lắm lắm rồi. Thế là bạn đủ biết mod thì sẽ thế nào :)))

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
Xời, lại có cả bài này? Cô bé này muốn biết nhiều thứ và lại cần biết nhanh nữa, ghê á. .
Thôi e đi ra, chắc chỉ Mod @Lam Sơn vào mới chốt deal đc thôi. Hí hí.

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
NganNguyenHT HANDHELD CAFÉ 173

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Hi các bác
Mình muốn mua 1 em true wireless để khi nào đi cà phê nghe nhạc cho nó tiện , đỡ phải dây nhợ lằng nhằng . Tầm kinh tế từ 1m- 1m5 đổ lại thì theo các bác nên chọn sản phẩm nào thì nghe nhạc hay ạ ? Tính em thì thích bass nhiều nên ưu tiên ...