Em muốn cưới ngay 1 em HP! các bác xem hộ em con HP này với ...

Các thớt khác của yeuvb
3 Tháng mười 2007 lúc 21:33
HP DV2500t

Centrino Santa Rosa Core 2 Duo T7100 2x1.8Ghz 2Mb L2 cahe * 800Mhz FSB
Ram 1024MB (49MB rời+256Mb shared)
HDD 160GB Sata 5400RPM
DVDRW +DL, Wifi: Intel® PRO/Wireless 3945ABG,
Camera+Micro Built-in, Bluetooth
14.1" WXGA Xbrite-Eco Gương Rộng Siêu Sáng
VGA: 319MB NVIDIA GeForce 8400M GS (up to 825MB)
Win Vista Basic
Khuyến mại Docking HP trị giá 149.99$

Prince: 1368$ Sản phẩm mua tại Litek (HCM)

Các bác thấy sao ạ ??? em đang muốn cưới ngay 1em laptop (chỉ thích mấy em HP)

Bỏ ra 1368$ cưới em HP này về có xứng đáng ko ạ ???:D

alex_lee

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng mười 2007 lúc 22:03
Dòng DV 2000 của HP tỏa nhiệt hơi bị siêu ah..Giá này bạn có thể mua con Dell Inspiration 1420 cấu hình tốt hơn nhiều đấy bạn àh..Con này thiết kế đẹp tương tự dòng CR của VAIO,có nhiều màu cho bạn chọn..

whamy04

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng mười 2007 lúc 11:52
HP nổi tiếng về nóng bù lại thiết kế đẹp. Dell thì pin lâu nhưng thiết kế thì không bằng. Sony thì thiết kế khỏi chê nhưng mà mắc quá. IBM thì chuyên dùng cho học tập làm việc nhưng từ ngày về Lenovo mình không còn tin tưởng nữa. Acer thì lúc nào giá cũng tốt so với cùng cấu hình.

thanhvan1141

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng mười 2007 lúc 00:10
Mình cũng đang dùng dòng DV2000, có nhận xét là máy thường bị nóng vùng phía trên ổ cứng nếu chạy lâu, nhưng thiết kế bên ngoài của máy thì ko chê vào đâu được. Mình nghĩ mua máy để dùng thì nên mua loại có thiết kế đẹp 1 tí. :)
Ram 1024MB (49MB rời+256Mb shared) dòng này bạn copy nhầm rồi !!!
Dòng DV2000 có rất nhiều seri khác nhau, bạn nên chọn loại nào phù hợp với công việc của mình nhất ! Và cũng nên chọn mua ở nơi nào uy tín một chút. Trên diễn đàn cũng có người đang rao bán loại này đó, hình như là Y5cafe-Aqua thì phải.
Giá cả thì cũng ko chênh nhau nhiều lắm đâu, quan trọng là chất lượng của máy thôi !
Chúc bạn mua được máy ưng ý !

6 Tháng mười 2007 lúc 00:13
Không rõ Litek làm ăn thế nào mà mấy tháng trước bên diễn đàn tin học chửi ghê quá, danh sách khiếu nại dài dằn dặt. Bác đi mua thì cẩn thận xem xét cho kĩ. Em thì chỉ khoái cái nào mạnh, bền, rẻ, mẫu mã hơi "cơ bắp" tí cũng được.

Bài viết cần bạn xem thêm

Các mod làm ơn cho nick theDarkness biết lí do "Máy hỏng" giúp em với được không ạ. Đây là nick của ông em ấy nhưng hôm nay không vào được nên nhờ em hỏi hộ. Em có kiểm tra lại thì không biết có phải là do hôm qua nick này mở 1 lúc 03 phiên đấu giá k ...
Lazada Vietnam Master card on Monday