Em muốn đăng kí làm mod thì ở đâu ạ

Các thớt khác của davitru

davitru

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng hai 2007 lúc 02:07
Chào các bác quản trị.. em là thành viên trên diễn đàn cũng đã 1 thời gian.. ban đầu chỉ là giao lưu học hỏi nhau là chính.. nhưng nay thấy mình rất tâm huyết với mục VĂN HÓA và GAME CONSOLE .. nên quyết tâm đánh liều hỏi các bác cán bộ cấp cao về việc xin làm MOD của 1 trong 2 bõ đó ( em khoái nhất box console.... luôn muốn chia sẻ kinh nghiệm cũng như quảng bá cho những ai đã đang và sẽ chơi GAME.. mong các bác cho em vài lời khuyên.. cám ơn các bác nhiều ạ :)

chulun9

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng hai 2007 lúc 09:19
Mình thấy ý tưởng này hay đó, bây giờ ở đâu ta củng thấy dân chủ hóa ở mọi góc độ, mọi khía cạnh , diễn đàn ta cũng nên thế, ai có khả năng, thời gian và tâm huyết và đạo đức đều có thể tự ứng cứ vào BQT, theo mình đó là một ý tưởng cực kì hay , BQT nên nghiên cứu và xem xét .
Thân.

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
28 Tháng hai 2007 lúc 09:45
Chào các bác quản trị.. em là thành viên trên diễn đàn cũng đã 1 thời gian.. ban đầu chỉ là giao lưu học hỏi nhau là chính.. nhưng nay thấy mình rất tâm huyết với mục VĂN HÓA và GAME CONSOLE .. nên quyết tâm đánh liều hỏi các bác cán bộ cấp cao về việc xin làm MOD của 1 trong 2 bõ đó ( em khoái nhất box console.... luôn muốn chia sẻ kinh nghiệm cũng như quảng bá cho những ai đã đang và sẽ chơi GAME.. mong các bác cho em vài lời khuyên.. cám ơn các bác nhiều ạ :)
"Thử việc" 2 tháng nhỉ, sau đó nhận quyết định chính thức. :D

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng hai 2007 lúc 11:45
Tớ thì có TÂM nhưng chẳng còn tí HUYẾT nào thì lấy đâu ra sức làm mod, thôi bác nào có đủ cả Huyết và Tâm thì tớ ủng hộ
Đề nghị duyệt Vo Thang Dau làm mod cho box Xì phé Pocker :D :D :D (chẳng phải handheld sao)

chulun9

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng hai 2007 lúc 13:19
Đã dân chủ thì ứng cử làm...MIN luôn chứ làm MOD gì nữa, hê hê... :)

Bác VTD mà làm mod Mua bán thì nhất rồi. Vote cho Vợ_Thằng_Đậu 1 vé !
Làm mod một thời gian, nếu nhưng công tác tốt ,đạo đức tốt , ta lại đề cử lên supermod , rồi có thể là admin ...ta cứ thế mà làm thôi , theo mình thì cũng không khó khăn gì ,xã hội nay bây giờ ai có tài có đức là lên ngay thôi :).

huuquynh

Staff member
NHẬP HỘI
28 Tháng hai 2007 lúc 13:36
Hi davitru,

:) Rất hoan nghênh bạn đã đề nghị sẵn sàng làm mod khu vực Game Console. Thực sự thì đây là mảng yếu của HHVN, không phải yếu về khả năng tìm hiểu, mà vì yếu do nhân sự quản lý quá mỏng, hiện tại chỉ có Bac_Ba_Phi phụ trách phần này. Nếu được bạn giúp sức thì tốt quá rồi còn gì.

Theo như hồ sơ cá nhân thì bạn ở Hà Nội, lúc nào rỗi, mời bạn ghé qua văn phòng HHVN trao đổi thêm. Một lần nữa cảm ơn bạn đã tham gia!

@vo_thang_Dau: trước đây đã từng là mod ở khu vực chuyện ngoài lề và mua bán. Việc quản lý và xử trí khá rõ ràng, nhưng vì xung đột trong nội bộ... Hiện tại chưa thể trả lời vo_thang_Dau được ngay. Nhưng sẽ có trả lời sớm!

Thực ra việc đề cử và tự đề cử là chuyện bình thường, cái chính là chúng ta online, nhiều khi không thể biết được thế nào. Do đó, cần có trao đổi thêm và gặp gỡ thêm trước khi có những cộng tác sau này!

Xin cảm ơn và chúc bạn một ngày làm việc hiệu quả! :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Nội dung tin nhắn cá nhân của nhiều người dùng đến từ Nga, Ukraine, Mỹ, Anh đang được tin tặc rao bán công khai trên mạng.

Nội dung tin nhắn cá nhân từ ít nhất 81.000 tài kh ...
Lazada Vietnam Master card on Monday