Em muốn đấu giá mí đồng 2$...

Các thớt khác của dtnni

dtnni

"CHIÊN DA"
THÀNH VIÊN DANH DỰ
5 Tháng hai 2007 lúc 00:04
Em có vài tờ 2$ mới keng muốn đua đòi đấu giá...mà trong luật thì ko cho đấu những thứ ko dùng điện...nên bác nào biết chỗ nào đông vui em vác ra đấu. Có cả cặp 39-79 (chắc chĩ có ý nghĩa với mấy bác ng hoa). Thanks.

lockelaton

HH Terrorist
THÀNH VIÊN DANH DỰ
9 Tháng hai 2007 lúc 00:27
cái này hồi xưa anh đi uống cafe lấy ra trả tiền quán và tặng mấy bà chị đú đởn khoái hàng lạ, vậy mà có chú vẫn xin anh đổi thêm 1 tờ nữa, chừng nào có hàng 7x, 8x thỉ hãy bán nhé chú em

Lam Sơn

Super Moderators
Staff member
9 Tháng hai 2007 lúc 09:27
cái này hồi xưa anh đi uống cafe lấy ra trả tiền quán và tặng mấy bà chị đú đởn khoái hàng lạ, vậy mà có chú vẫn xin anh đổi thêm 1 tờ nữa, chừng nào có hàng 7x, 8x thỉ hãy bán nhé chú em
Hi! Hi! Bác khéo nói đùa cho cả nhà cùng vui.

Tờ 2USD là tờ bạc rất hiếm ngay cả trên đất Mỹ, nguyên nhân tại sao hiếm thì em không rõ, người dân Mỹ khi họ có tờ 2 USD họ giữ rất kỹ thậm chí có người còn đi ép nhựa và cất vào bóp . Đa số họ tin rằng trong bóp có tờ này chủ nhân luôn gặp may mắn nhất là vấn đề tiền bạc. Không biết có đúng như vậy không vì chưa có cở sở nào chứng minh điều đó là hiện thực, nhưng đa số ai cũng tin như vậy.

Nói về mức độ khan hiếm của đồng tiền này, nếu Bác có rảnh hoặc lúc nào Bác có giao dịch với Ngân hàng, yêu cầu họ đổi cho Bác 1 hoặc 2 tờ thôi, nếu họ có để đổi cho Bác thì "Bác thích gì em cũng chiều". Em cam đoan với Bác 100% luôn đó. Chúc sức khỏe.

9 Tháng hai 2007 lúc 12:42
Hi! Hi! Bác khéo nói đùa cho cả nhà cùng vui.

Tờ 2USD là tờ bạc rất hiếm ngay cả trên đất Mỹ, nguyên nhân tại sao hiếm thì em không rõ, người dân Mỹ khi họ có tờ 2 USD họ giữ rất kỹ thậm chí có người còn đi ép nhựa và cất vào bóp . Đa số họ tin rằng trong bóp có tờ này chủ nhân luôn gặp may mắn nhất là vấn đề tiền bạc. Không biết có đúng như vậy không vì chưa có cở sở nào chứng minh điều đó là hiện thực, nhưng đa số ai cũng tin như vậy.

Nói về mức độ khan hiếm của đồng tiền này, nếu Bác có rảnh hoặc lúc nào Bác có giao dịch với Ngân hàng, yêu cầu họ đổi cho Bác 1 hoặc 2 tờ thôi, nếu họ có để đổi cho Bác thì "Bác thích gì em cũng chiều". Em cam đoan với Bác 100% luôn đó. Chúc sức khỏe.
Bác lầm rồi, mình vừa đổi ở Ngân hàng $100 tiền giấy $2, tiền này sẽ bỏ vào bao lì xì để cho mấy đứa cháu của mình nhân dịp Tết Đinh Hợi

diadoi

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng hai 2007 lúc 12:52
Mình cũng có 1 tờ 2$ Series năm 1976 do bà xã nhét vào ví, nhàu nát lắm rồi, chẳng biết có phải hàng quý không nữa. :D

TreoLove

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng hai 2007 lúc 12:56
If you like, I afternoon you. :)

Hahahaha, mấy tờ $2 hiếm thật nhưng chưa đến nỗi phải đấu giá bác à. Tui có mấy tờ này còn chưa dám đề xuất đấu giá đấy ạ. Hình chỉ là set 4 tờ thui, còn set 16 và set 32 tờ nữa kìa. Tôi nhớ set 32 tờ được "lăng xê" trên 1 bài báo nào của VN là nhà sưu tầm tiền duy nhất của VN có được tờ này (set 32 tờ) sau khi mất bao công lùng sục tận Mỹ. Hehehehehe. Bạn nào muốn sở hữu những loại này thì PM cho tôi. Íph du lai Ai áph tơ nun diu :)

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng hai 2007 lúc 15:32
hia hia ko biết anh này có dính với 1 anh bên 5s ko? bên kia có 1 ku bán 1 tờ 2$ với giá 100k và có thêm 1 tờ 1$ với giá ...1 triệu. ặc ặc, đã vậy còn nói là mời anh gì gì đó đã trả giá 900k tối nay ra thương lượng.hic hic, chắc là thú vui mới nhưng em thôi em ko dám theo để tiền đó mua chuột về thả vòng vòng mấy cái pc còn vui hơn.hia hia hia. chúc bác bán được hàng. nhưng em nghĩ bác ko bán được đâu hehe.chuc may mắn

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
Lam Sơn HANDHELD CAFÉ 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Pen Battle No. 1: French Everyday Writers

Trong bài Pen Battle lần này e so sánh và cảm nhận 2 cây bút dòng tầm trung cực phổ biến của Parker và Waterman: Parker Sonnet ngòi thép M và Waterman Expert ngòi F. Do chơi bút chưa lâu và bài viết k ...
Lazada Vietnam Master card on Monday