Em muốn hỏi về tạo đĩa recovery cho HP DV5T

Các thớt khác của lucky.scorpio13

lucky.scorpio13

NHẬP HỘI
Em muốn tạo đĩa recovery của HP DV5T , nhưg k hiểu sao e không tìm đc mục Recovery manager như các máy HP khác có !! vậy h em phải làm như nào để tạo đĩa ạ ??? giúp em với

banlanuatraitimtoi

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Máy của bạn không có mục đấy thì chắc là không còn phân vùng Recovery trong ổ. Bạn cần mượn đĩa ở máy khác copy lại rồi chạy vào máy để có phân vùng Recovery bạn ạ.

lucky.scorpio13

NHẬP HỘI
Máy của bạn không có mục đấy thì chắc là không còn phân vùng Recovery trong ổ. Bạn cần mượn đĩa ở máy khác copy lại rồi chạy vào máy để có phân vùng Recovery bạn ạ.

lúc mua máy, anh bán máy bảo anh ấy để riêng phần recovery của em ra là 1 ổ D mà anh !! h vẫn có ạ nhưg k có mục creat disk :( !! hay em thử mang máy ra cho anh xem ?? em ở ngay minh khai đây :D

hieulaptop

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hi bạn.

máy của bạn có win bản quyền khi mua máy không. phải có win bản quyền thì mới có Recovery manager được, bạn tìm trong All Program là có

vinhdq59

GÂY DỰNG
Chắc là cái recovery lụi nên đã bị cài lại win mà vẫn còn giữ phân vùng recovery.Bạn thử chạy recovery lại thử,nếu không được thì chắc chắn vậy rồi.

binh2d

GÂY DỰNG
Bác Phương nhiệt tình quá.
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters. Phiền quá.

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có đăng 1 bài đấu giá chiếc bật lửa Dupont Gatsby sáng nay.
Đến giờ vào thì lại ko thấy nữa, cho e hỏi bài bị xoá vì lí do gì vậy ạ?