Em muốn mua IBM T61 8889A54 ở hà nội

Các thớt khác của duythai85vn

duythai85vn

Sống với đam mê
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng mười 2007 lúc 12:50
Em muốn mua IBM T61 8889A54 ở hà nội. Nhưng hiện tại có rất nhiều công ty em không biết mua ở đâu? nhờ mọi người chỉ giúp . hiện tại có mấy công ty như trananh.vn , ben.com.vn, giá ở đó là 1650$ nhưng ở công ty máy tính hanoicomputer.com.vn chỉ có 1565$ em không biết chất lượng ở mấy công ty đó thế nào . và em lên mua ở đâu. lên mấy pro biết thì giúp em nha. em xin cảm ơn:(

6 Tháng mười 2007 lúc 02:45
Mới mua T61 (7659-A21 thôi ) ở Ben Computer. Được USB 2Gb, chuột quang + bộ lau màn hình. Nhân viên khá tận tình. Lúc mua vội đi nên ko để ý, mang về thấy 1 stuck pixel, tối bị thêm 1 phát nữa đau hết cả người. Sáng mang ra được đổi ngay con khác, lần này rút kinh nghiệm test thật kĩ --> ngon lành. Anh kĩ thuật bảo trong vòng 1 tháng, lỗi đem ra đổi ngay con mới, cũng thấy khoái cái cửa hàng này.
Nói chung là hàng FPT phân phối (bh 3 năm) nên chả lo, ở đâu giá hợp lí, kiểm tra thật kĩ, máy móc ổn là được. BH 3 năm của nhà phân phối thấy yên tâm hơn là hàng 1 năm.

Bài viết cần bạn xem thêm

Google đang triển khai bản cập nhật liên quan đến việc vuốt từ bên trái và nhấn vào tùy chọn Messages để mở ra một số khả năng mới.

Theo đó, thay vì phải thực hiện một cuộc gọi đến cửa hàng kiểm tra và xem liệu ở đó có ...
Lazada Vietnam Master card on Monday