em muốn mua O2S mà là gà nên các bác pro tư vấn cho em nhá

30 Tháng chín 2007 lúc 16:09
em ở hà nội_đống đa
muốn mua 1 con o2s còn phải khá mới và chưa bung chưa sửa chữa
giá tầm 3,5 đến 4tr ko biết có ổn ko nhỉ
các bác cho em vài địa chỉ mua bán tin cậy ở hà nội hoặc kinh nghiệm gì đó đi
cảm ơn trước các bác nhiều nhá :D
hoặc bác nào có hàng xinh xinh ngon ngon vừa ý thì bẩu em với
0975 6 9977 6
nhớ để giá hữu nghị nha,sinh viên tài chính chỉ có hạn thôi mà

nmt1109

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng chín 2007 lúc 17:55
Giá đấy thừa sức mua được O2S ngon bác ạ!Máy ngon chỉ tầm 3 triệu thôi!Hihi!Nhưng em cũng không biết chỗ bán!Chỉ biết giá vậy để mua thôi!Em thấy máy đấy bây giờ người ta ít dùng lắm bác ạ!Với tầm tiền đó bác nên mua máy mới mà dùng!

daredevil

Thằng Liều Mạng
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
30 Tháng chín 2007 lúc 19:01
Mình hiện tại đang có một em O2s còn mới khoảng 98%.Chỉ hơi trầy một chút xíu.Nhưng mình sống tại HCM.Nếu bạn có nhã ý cố thế phone: 0908 150 911
Mod ơi cho em rao bán ở đây một tí nhá, Vì đồng chí này hỏi tại đây:D

30 Tháng chín 2007 lúc 19:52
02s

Giá đấy thừa sức mua được O2S ngon bác ạ!Máy ngon chỉ tầm 3 triệu thôi!Hihi!Nhưng em cũng không biết chỗ bán!Chỉ biết giá vậy để mua thôi!Em thấy máy đấy bây giờ người ta ít dùng lắm bác ạ!Với tầm tiền đó bác nên mua máy mới mà dùng!
em mua o2s vì:
-là ppc khá tốt,màn hình lớn tiện học hành và giải trí,thiết kế khá xinh
-có wifi(trường em có wifi nên dùng ppc có wifi la rất hay)
-giá khá mềm so với mấy cái khác,(biết rằng trên mạng có cả mấy bác rao chỉ 2tr6,cái thì 3tr,nhưng em thà mua với giá 3tr5 để dc cái đồ an tâm còn hơn)
-có bàn phím thật==>dễ nhắn tin
..........hôm nào liệt kê sau
nhưng thực sự hiểu biết về mấy cái máy ppc này còn nông cạn
có 1 bác đã bảo em ra "wifi cafe 117 mai hắc đế" để nghe tư vấn,hay quá em sẽ ra đó ngay.
nhưng dù sao vẫn thấy cảm tình em o2s này,chắc ko thay đổi,với lại máy mới để có dc tính năng như nó em ko kham nổi,toàn tầm 7tr trở lên ah

à có 1 việc:em mới 18 tuổi vừa là SV mấy tuần nên chắc trẻ nhất nhì cái web này nên các bác cứ gọi là em cho hợp lý:D :D hi hi
chúc các bác thành đạt trong công việc vè vui vẻ nha:cool:

ngan

BA HOA CHÍCH CHOÈ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng mười 2007 lúc 15:29
em là SV mới(hay mới là SV) à, theo kinh nghiệm of anh thì em nên tìm hiểu kỹ tính năng và độ hữu dụng of O2s kỹ đi,trên này có nhiều bài lắm,đọc kỹ để có 1 ít kinh nghiệm đi mua máy(kinh nghiệm để cảm quan nhận biết thôi chứ các bác thợ ...xương máu nhiều nên chưa chắc em thoát được nếu các bác ấy cố tình lừa...). CHúc em tìm được máy như ý phục vụ cho việc học tập tốt nhé. Thân

1 Tháng mười 2007 lúc 16:36
O2s

em ở hà nội_đống đa
muốn mua 1 con o2s còn phải khá mới và chưa bung chưa sửa chữa
giá tầm 3,5 đến 4tr ko biết có ổn ko nhỉ
các bác cho em vài địa chỉ mua bán tin cậy ở hà nội hoặc kinh nghiệm gì đó đi
cảm ơn trước các bác nhiều nhá :D
hoặc bác nào có hàng xinh xinh ngon ngon vừa ý thì bẩu em với
0975 6 9977 6
nhớ để giá hữu nghị nha,sinh viên tài chính chỉ có hạn thôi mà
tôi thấy pác thích o2s mà là quá.ko phải nó không hay nhưng pin hơi yếu.sao bác ko mua hẳn dòng cao hơn.pin tốt hơn.Còn nếu bác thích đi đau cũng cần có cái sạc mang theo thì mua. Đấy là theo ý tôi.còn ý bác(tôi dung o2S từ mua mới cứng mà chán was
)

salen

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
31 Tháng mười 2007 lúc 00:40
không biết bác hiệp đã mua được chưa? em cũng đang định mua thấy mua rẻ toàn rao 2tr8 chưa fix mà không biết chất lượng thế nào, bác và các bác khác góp ý em chút :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Kính gửi các Mods của HHVN

Lâu lâu ngứa tay đấu giá mấy món đồ chơi kiếm cơ giao lưu vs các bác trên HHVN, vừa xả stress vừa thêm mối quan hệ.
Bên cạnh đó thì cũng có vài thành viên không có trách nhiệm với cú bid, với em thì đồng nghĩa k có trách n ...
Lazada Vietnam Master card on Monday