Em trai 3 tuoi hoi.

Các thớt khác của hoainam
14 Tháng hai 2007 lúc 23:33
Hỏi 1 câu bờm nhất forum, các bác thương tình đừng trách mắng.
Bình thường các bác chia sẻ soft hay nhắc đến *** rồi cười rất tươi (như thế này :D ), rồi nhắn nhủ ai cần thì PM.

Cái em cần hỏi là chữ PM này đấy, nó là cái gì, làm sao? Em cũng cần cái *** :D

Đa tạ các bác.

14 Tháng hai 2007 lúc 23:42
:D

PM = Private Message = Tin nhắn riêng :D ...không biết trả lời những câu hỏi như thế này thì có bị tính là Spam bài không nhể....Káo lỗi...káo lỗi...

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
15 Tháng hai 2007 lúc 00:15
Mục ngoài lề không bị tính spam ( em đang spam ^.^)

bathanh72

Bình Thường Thôi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng hai 2007 lúc 09:10
Mục ngoài lề không bị tính spam ( em đang spam ^.^)
Vua Spam đây mà đã có danh hiệu rồi đúng không hoangcao234

Ta Luan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng hai 2007 lúc 09:18
Bác hoangcao234 ở tít Phú lang sa mà xì pam tới tận trời nam để đoạt giải kia đấy. Nể phục bác thật :D . Mình cũng xì trum cái xì pam nè.:p

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng hai 2007 lúc 09:47
hi`, lúc mới vô em cũng chẳng biết PM là cái quái gì nhưng cũng đoán ra được là Private message.còn cái vụ **** xong rồi cười là vì đem quăng mấy cái key hay gì gì đó để bác c r a c k phần mềm của người ta là bị mấy mod bùm chéo ngay. ngay cả em spam chỉ bác em còn ko dám viết chữ c r a c k đàng hoàng mà. mấy cái đó thì mấy mod cấm trên đay nhưng ko cấm(được) mấy bác PM cho nhau.bác hiểu chưa ạ???????????????????????????????????????????????????????????

Juelz_Tiestino

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
15 Tháng hai 2007 lúc 10:14
Hic cái thèn Hoàng, ngồi Pháp xem Xuân xấu xí (xxx) mà cũng thành vua spam đc cơ đấy.

Bài viết cần bạn xem thêm

Sau khi iOS 12.0.1 ra mắt, Apple đã khóa đăng ký iOS 11.4.1. Chặn người dùng iPhone, iPad hạ cấp từ iOS 12 xuống iOS 11.

Điều này có nghĩa iFan chỉ có thể hạ cấp từ iOS 12.0.1 xuống iOS 12. Phiên bản iOS 12.0.1 là bản cập nhật mới nhất vừa được App ...
Lazada Vietnam Master card on Monday