em xin trợ giúp về soft Amazing Slow Down ạ!!!

Các thớt khác của buituanhung

buituanhung

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
27 Tháng mười hai 2007 lúc 01:14
em đang học tiếng anh tại nhà là chính nên em rất cần một chương trình có thể giúp em luyện nghe tiếng anh, em đã tìm ra soft Amazing Slow Down em thấy rất phù hợp :)D em chỉ mới dùng tới chức năng đọc nhanh chậm của soft này thôi) nhưng kẹt nỗi nó giới hạn người dùng và hình như em sắp không được dùng nữa rồi huhuhuhu:mad: các anh có thể giúp em dùng nó lâu dài chút được không ạ??(mua nó thì ~ 50$ hix) ngoài ra có soft nào free thì giới thiệu giúp em nhé em xin cảm ơn ạ!

khoadesign

Lady Killer
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng mười hai 2007 lúc 10:26
Đầu tư cho việc học hành thì cứ chơi đồ xịn đi, đừng tiếc bạn à, vừa đã mà lại vừa "văn minh" nữa chứ, he he. Nói thật là chả có soft nào free, hay rẻ tiền mà có nhiều chức năng hay để bạn học hành cả đâu. Có chăng là đĩa lậu mà thôi, có một số bác gọi những đĩa này là free đó. Túm lại để khỏi lăn tăn, mua đĩa xịn về học đi bạn.

buituanhung

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
27 Tháng mười hai 2007 lúc 15:04
Đầu tư cho việc học hành thì cứ chơi đồ xịn đi, đừng tiếc bạn à, vừa đã mà lại vừa "văn minh" nữa chứ, he he. Nói thật là chả có soft nào free, hay rẻ tiền mà có nhiều chức năng hay để bạn học hành cả đâu. Có chăng là đĩa lậu mà thôi, có một số bác gọi những đĩa này là free đó. Túm lại để khỏi lăn tăn, mua đĩa xịn về học đi bạn.
hix đây cũng là ý kiến rất hay của pác nhưng mà cái soft này tới tận 50$ có mắc quá không so với nhu cầu của em là chỉ nghe nhanh và chậm thui! mong các pác các anh tận tình giúp đỡ em 1 soft có thể đọc nhanh chậm bài test em chỉ mong có thế thui! ^^ :D

28 Tháng mười hai 2007 lúc 01:55
đồng ý cứ mua đĩa xịn về mà xài, mua đĩa lậu rất khó chịu, lại còn sai luật, mình kiếm tiền thì cũng phải để người ta kiếm tiền với chứ

Bài viết cần bạn xem thêm

Shenzhen Sunsoar Circuit Technology is specialized in Printed Circuit Board & PCB Assembly including components sourcing, functional test and complete assembly for clients all over the world.
All of our base materials and process can meet ROHS and U ...
Lazada Vietnam Master card on Monday