emap 2.02, tại sao cài đc nhưng không chạy ?

wahaza

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
28 Tháng tám 2007 lúc 12:20
mình use WM6, down emap 2.02 về, cài vào máy thì đc nhưng nó không chạy :) , khi nhấp vào thì nó hiện ra 1 dòng ( The MIDlet could not be Íntantiated: java.lang.NOClassdefFoundError) :mad: . Vậy máy mình có bị lỗi gì ko bạn, cái nàyi do lỗi máy hay là lỗi chương trình :confused: Thanks

28 Tháng tám 2007 lúc 12:31
Em cũng cài thử rồi bác ơi. Cài được, chạy được không có lỗi nhưng không lên hình. Bác dùng WM6 giống em sao không dùng VietMap mà dùng emap làm gì? Vietmap được viết cho PPC nên không cần chạy thằng java trước.

28 Tháng tám 2007 lúc 12:56
Em cũng cài thử rồi bác ơi. Cài được, chạy được không có lỗi nhưng không lên hình. Bác dùng WM6 giống em sao không dùng VietMap mà dùng emap làm gì? Vietmap được viết cho PPC nên không cần chạy thằng java trước.
Không lên hình hay là do bạn chưa mở bản đồ ?! Hồi xưa mình lơ ngơ, ban đầu xài cứ tưởng nó bị lỗi sao mà chỉ có mỗi cái menu ....

Bài viết cần bạn xem thêm

Cuối cùng thì Apple đã chính thức thông báo về thời điểm diễn ra sự kiện lớn tiếp theo của họ ngay trên Website, đó là 10AM giờ PDT ngày 12/9/2018, tính ra là lúc 0 g ...
Lazada Vietnam Master card on Monday