Escape to Cat Ba Island...

Các thớt khác của huuquynh

huuquynh

Staff member
NHẬP HỘI
29 Tháng tám 2007 lúc 14:16
Nghỉ lễ 2/9 và chuẩn bị vào công tác mới, nên tranh thủ trốn đi Cát Bà vài ngày. Lần đầu tiên kể từ khi đi làm, trốn đi nghỉ một mình... chưa biết Cát Bà ra làm sao. Không biết anh em có ai đi đợt này ra đó không? Nếu hội ngộ ở đó thì vui quá. Trốn đi nhưng mang đầy đủ phụ kiện, máy tính, nên cũng sẽ ghé thăm HHVN thường xuyên.

Nếu anh em nào đã đi Cát Bà rồi mà không đi đợt này, chia sẻ chút thông tin về ăn uống, vui chơi... cho anh em đi đợt này với!

PS. Có gì hay, em chụp ảnh và post lên cho các bác xem nhé! :D

huuquynh

Staff member
NHẬP HỘI
29 Tháng tám 2007 lúc 14:32
Em đi theo để phục vụ và thư ký mà. Gia đình pholib bao hết, nhưng em phải làm chân phó nháy, nhật ký chi tiêu, guide... thậm chí còn phải làm khuân vác, hầu phòng huhu :( :( :(

29 Tháng tám 2007 lúc 14:54
Em đi theo để phục vụ và thư ký mà. Gia đình pholib bao hết, nhưng em phải làm chân phó nháy, nhật ký chi tiêu, guide... thậm chí còn phải làm khuân vác, hầu phòng huhu :( :( :(
Hớ hớ .... Trông tên này như phu khuân vác ấy anh Nong nhỉ? :p :p :p
@bad: Lái xe lu đi à hố hố hố ....

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng tám 2007 lúc 15:22
xe lu với xe tải lái cái nào chả được :)
Các bác đi rồi cho em hỏi, nên đi tàu cánh ngầm hay đi xe ô tô ra cát bà, người bảo đi xe, người bảo nên đi tàu cánh ngầm, 2 nhà đều có trẻ con.
Tàu cánh ngầm khởi hành lúc mấy giờ, :) cái này cũng mỗi người nói 1 kiểu.
loại này em chưa lái :)

haifangshi

Hoa Phượng Đỏ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng tám 2007 lúc 15:58
@HUUQUYNH: Hehe, ra đó cho bác biết cảm giác in tờ nét tốc độ cao nhé, ah good idea 'n place 2 test HHVN log-in speed.

@bad: Có trẻ con, nên đi tàu cao tốc từ HP ra đó cho nhanh, nên mua cả vé về trước kẻo không có vé. Đi tàu chậm, đau đầu và chậm lắm

Chúc vui vẻ.

airport

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng tám 2007 lúc 18:44
Nên gọi là đi "Cắt Bà" vì "cắt" bà xã để ở nhà mà.
Nói chung là nên đi tàu cánh ngầm, nhanh và tiện nghi. Tớ đợt này tính vào Nha Trang, ko biết có nhiều mem trong đó không đây.

ngoanhson

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng tám 2007 lúc 20:49
xe lu với xe tải lái cái nào chả được :)
Các bác đi rồi cho em hỏi, nên đi tàu cánh ngầm hay đi xe ô tô ra cát bà, người bảo đi xe, người bảo nên đi tàu cánh ngầm, 2 nhà đều có trẻ con.
Tàu cánh ngầm khởi hành lúc mấy giờ, :) cái này cũng mỗi người nói 1 kiểu.
loại này em chưa lái :)
Chời ui, nghỉ 02-9 mà giờ này chưa book phòng, book vé tàu lên chưong trình ngủ trên vịnh hay sang Hạ Long hay như thế nào nhỉ ?:confused:

Hỏi gấp xem Born2loveU có hỗ trợ đựoc không thì đặt luôn thôi. :eek:

À hỏi luôn ông KUA xem hôm nọ Phượt Hạ Long - Cát Bà ngủ đêm trên vịnh có phê không rồi mình theo luôn.:cool:

sea_fresh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng tám 2007 lúc 21:30
Nghỉ lễ 2/9 và chuẩn bị vào công tác mới, nên tranh thủ trốn đi Cát Bà vài ngày. Lần đầu tiên kể từ khi đi làm, trốn đi nghỉ một mình... chưa biết Cát Bà ra làm sao. Không biết anh em có ai đi đợt này ra đó không? Nếu hội ngộ ở đó thì vui quá. Trốn đi nhưng mang đầy đủ phụ kiện, máy tính, nên cũng sẽ ghé thăm HHVN thường xuyên.

Nếu anh em nào đã đi Cát Bà rồi mà không đi đợt này, chia sẻ chút thông tin về ăn uống, vui chơi... cho anh em đi đợt này với!

PS. Có gì hay, em chụp ảnh và post lên cho các bác xem nhé! :D
đi nghỉ 1 mình thì Đồ Sơn là nơi lý tưởng :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Bảng giá xe Mercedes mới nhất tháng 09/2018

Thương hiệu xe sang duy nhất có nhà máy tại Việt Nam - Mercedes-Benz có thế mạnh về giá bán khi thuế nhập khẩu linh kiện chỉ khoảng 30%, so với các mức thuế nhập khẩu xe nguyên c ...
Lazada Vietnam Master card on Monday