Eten X800 vs Kaiser

ntnam1972

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng hai 2008 lúc 01:24
anh em nào đã dùng 2 con này rồi cho ý kiến với, tớ thấy con eten đẹp quá, nhưng sao chậm quá so với kaiser, bộ nhớ của Program quá ít, chỉ còn khoảng 20MB so với hơn 60MB của Kaiser!

DHL

.: HHVN :.
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng hai 2008 lúc 08:44
Ghi nhận là có cái màn VGA đẹp-Chả biết Eten đời sau này thế nào chứ đời trước thì khả năng tương thích thẻ chán lắm. Tớ ly dị rồi :p
Hoặc khi mình ĐT thoại đến cho bạn xài X500+ bao giờ họ bấm nút trả lời cũng nghe thấy tiếng " Chóe " 1 cái :D
Muốn máy chạy nuột thì phải xài cái pBar hoặc Task Manager để kiểm soát các chương trình Running :p

Bây giờ thì tớ chọn Kaiser roài :D Pin tốt, sóng khỏe, Ram và Rom nói chung là ổn. Thế là đủ :D

chanhtrung_reporter

Windows Mobile Forever!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng hai 2008 lúc 09:22
Theo em thì bác nên chọn con Kaiser vì so với X800 nó chỉ thua ở cái màn hình VGA thui còn lại các tính năng khác thì đều vượt hơn. Quan trọng nhất là nó có nhiều ROM để Up, vọc phá, hàng HTC mà. Camera chụp cũng đẹp, bộ nhớ lớn. Dù giá hơi mắc hơn chút ít nhưng đáng đồng tiền bác gạo bác à! :D

ntnam1972

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng hai 2008 lúc 12:08
Con Kaiser cũng đâu có mắc hơn X800 đâu bạn, đang dùng Kaiser bữa giờ, hôm qua vừa lấy con X800 11 triệu, nhưng xem ra chẳng sướng tí nào so với cái giá đó, chỉ được VGA và nhìn nó đẹp hơn, Kaiser nhìn nó cứ như cục gạch cục mịch quá!
nghe nói đầu tháng 3 sẽ có hàng Imate về, đang mong mỏi con 8502, nhưng nghe chừng giá còn chát hơn, vì nhập trực tiếp từ Ả Rập về, chưa biết ra sao...

ntnam1972

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng hai 2008 lúc 01:29
thật là chán và tan vỡ hy vọng, Eten X800 chẳng so gì với Kaiser ngoài cái kiểu dáng thanh mảnh và màn hình VGA, còn lại đều thua tất!
-Xem phim bằng Coreplayer bị giật giật (xem cùng 1 phim chất lượng tốt), Kaiser thì nuột nà!
- Nghe nhạc bằng tai nghe thật là củ chuối, chẳng thể so được với bất kỳ PPC phone và dòng Nokia hay SE đã dùng, còn Kaiser thì nghe chẳng thua Ipod!
- Chạy chậm vãi hàng
=> chung quy là quá chán so với cái giá của nó, tầm 7.5 triệu thì còn may ra xứng đáng!

davitru

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng hai 2008 lúc 05:28
may quá suýt nữa em ghiền vì đẹp.. ồ nhưng bác nói là X800 ... bác fai so M800 với cả Kaiser thì may ra :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Kính gửi các Mods của HHVN

Lâu lâu ngứa tay đấu giá mấy món đồ chơi kiếm cơ giao lưu vs các bác trên HHVN, vừa xả stress vừa thêm mối quan hệ.
Bên cạnh đó thì cũng có vài thành viên không có trách nhiệm với cú bid, với em thì đồng nghĩa k có trách n ...
Lazada Vietnam Master card on Monday