Exec mỗi lần bật lên bị trắng màn hình một lúc, xin hỏi như vậy có sao không?

drnguyenbao

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
10 Tháng một 2008 lúc 21:25
Em mới xài Exec, sau sau khi HR em thấy trong danh sách Add và Remove Program có sẵn chương trình O2 active không thấy có chức năng gì hay nên em gỡ bỏ và sau vài lần vọc rồi HR thì bây giờ mỗi lần mật nguồn lên hoặc xem dung lượng pin thì màn hình bị trắng xóa trong một lúc rất nhanh (khoảng 1/5 giây) rồi bình thường trở lại, ngoài bị cái đó ra thì xài OK. Xin hỏi các bro như vậy là bị gì, có sao không, làm sao khắc phục? Thanks các bro nhiều!

hieutq

hieutq@handheld.com.vn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng một 2008 lúc 13:36
Nếu kô muốn cài mấy cài soft O2 kèm theo của máy thì bạn kô cần gỡ bỏ mà có thể làm như sau mà ko ảnh hưởng gì cả: sau khi bạn Hard Reset lại máy, đến cài phàn cầi đặt các soft O2 (mặc định của HĐH) bạn dùng bút chọc Reset lại 1 phát, khởi động lại máy là nó ko đòi cái mấy cái đó.
Hoặc bạn có thể uprom mấy cái bản Clear như của anh nncuong, chạy vừa nhanh, và loại bỏ mấy cái active O2 luôn

DAI_GIA_SAI_GON

GIÀU TÌNH YÊU
GẮN KẾT
11 Tháng một 2008 lúc 16:04
Hoặc dùng Tool unlock cái Extended ROM ra, xóa những thứ không cần thiết đi rồi HR lại đảm bảo clear :D....Nhớ Exec quá, có máy nào còn ngon giá khoảng 2T ko nhỉ làm chiếc về xem phim :D
Đòi hỏi quá đáng:D Qua đây tui còn cái O2 1 nè:D:D:D

Bài viết cần bạn xem thêm

Vào 1 ngày không xa trong tương lai, chúng ta sẽ có thể tung hoành trên không bằng những thiết bị bay cá nhân. Nghe cứ như là chuyện khoa học viễn tưởng vậy, thế nhưng công ty Boeing đã nói vào tháng 3 vừa qua rằng các mẫu drone chở khách có thể xuất ...
Lazada Vietnam Master card on Monday