FC ơi !!!!!!!!!!!!!

Các thớt khác của mrefashion

treo650

Trèo, Tréo, Treo
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng một 2007 lúc 13:00
Ừ nhỉ, các bác nhà mình đi đâu hết cả rồi, làm trận tất niên đê.................................................................................................................................................

29 Tháng một 2007 lúc 13:16
Luôn online cả ngày để xem tình hình anh em thế nào nhưng thấy trầm lắng quá. Mấy anh em tiếp tục chiến đấu đi chứ, tổ chức đá trận lượt về với GSM4F đi. Tớ tận 10/02 mới về nước, không biết có tham gia được trận nào của năm cũ không đây. Bác Long trốn mất rồi à.

Phuongprofstic

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng một 2007 lúc 16:35
Luôn online cả ngày để xem tình hình anh em thế nào nhưng thấy trầm lắng quá. Mấy anh em tiếp tục chiến đấu đi chứ, tổ chức đá trận lượt về với GSM4F đi. Tớ tận 10/02 mới về nước, không biết có tham gia được trận nào của năm cũ không đây. Bác Long trốn mất rồi à.
Hình như thế anh Tiến ạ,..

huy_max1

Senator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
29 Tháng một 2007 lúc 20:33
Tớ có mặt, sẵn sàng trốn học sớm một tiếng để ra tham gia đội bóng. Thắng kg cuổng trời đâu nhỉ, đặt sân làm trận lượt về đi. Ngứa ngáy chân tay quá :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Sử dụng xe đầu kéo Mỹ thế nào hiệu quả cho những chuyến đường dài???
Trước một hành trình dài, các bác tài luôn giữ sức khỏe cho mình thật tốt. Tâm lý vui vẻ, thoải mái, lạc quan để sẵn sàng cho mọi chuyến đi dài. Ô tô Châu Á ti ...
Lazada Vietnam Master card on Monday