FESTIVAL hoa Đà Lạt, có bác nào lên không nhỉ ??

Các thớt khác của yan

yan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng mười hai 2007 lúc 00:11
Đang công tác ở Đà Lạt, thời tiết khá đẹp, cảnh quan thì chuẩn bị cho lế hội festival hoa Đà Lạt đẹp ghê người, hổng biết có bác nào lên chơi không nhỉ, nếu có anh em ta làm phát ọp nai nhỉ. Theo tin tình báo có bác BUIVANDUNG và Vo_Thang_Dau, Lokelaton có ý định lọ mọ lên. Tuy nhiên đúng hôm khai mạc lại phải vô Sài gòn...bác nào lên sớm hú cái nhá, đảm bảo giới thiệu cho toàn girl Đà Lạt xịn đét....!
@BUIVANDUNG: Vodka có cần chuyển về sài gòn không bác nhể???

phongluuhuong

Vũng Tàu, hự hự ..
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng mười hai 2007 lúc 08:24
Bao giờ khai mạc hả bác ơi? Tình hình là rất tình hình, em sắp vào SG, cuối tuần rảnh ra Đà Lạt chơi, cho em theo chân với nhá...... :D :D :D

Xèo Mây

LƯỜI
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng mười hai 2007 lúc 08:54
Nghe bên VMEP thông báo là kỳ Festival lần này có 1 đoàn rước dâu (hình như 100 cặp) từ Sài gòn lên Đà Lạt, nghe cũng hoành thánh đấy chứ nhẩy (nhờ Bác VMEP kiểm chứng dùm với)

13 Tháng mười hai 2007 lúc 11:07
Đang công tác ở Đà Lạt, thời tiết khá đẹp, cảnh quan thì chuẩn bị cho lế hội festival hoa Đà Lạt đẹp ghê người, hổng biết có bác nào lên chơi không nhỉ, nếu có anh em ta làm phát ọp nai nhỉ. Theo tin tình báo có bác BUIVANDUNG và Vo_Thang_Dau, Lokelaton có ý định lọ mọ lên. Tuy nhiên đúng hôm khai mạc lại phải vô Sài gòn...bác nào lên sớm hú cái nhá, đảm bảo giới thiệu cho toàn girl Đà Lạt xịn đét....!
@BUIVANDUNG: Vodka có cần chuyển về sài gòn không bác nhể???

Em mê HOA ĐÀ LẠT lém, pác đi có xác được ít giống hoa lạ nào mang về bán cho em được thì tốt quá!

Số em là: 0909 200 927 nếu bác xách về được thì call em nhá, em mua lại!

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhìn thấy được nhu cầu hẹn hò của thị trường trong nước không ngừng tăng cao, với mong muốn có một môi trường hẹn hò chất lượng và an toàn dành riêng cho người Việt, tháng 11/2018 ứng dụng hẹn hò online Geency chín ...
Lazada Vietnam Master card on Monday