film tài liệu

Các thớt khác của DellAximX5

Petronius

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Không biết bạn cần chính xác thể loại nào, kiểu Animal Exploration hay Asia Artifacts etc...

Ở Hà Nội có những chỗ bán cả DVD collection những chương trình của Discovery, nếu bạn thích thì tôi sẽ mua giúp và ship vào Nha Trang cho...

dtnni

"CHIÊN DA"
THÀNH VIÊN DANH DỰ
bác ra mấy chỗ bán đĩa DVD tàu...cả đống... sợ bác lựa không nổi thôi.

DellAximX5

androidcore.com
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình thích các loại film về Khoa học tự nhiên: vũ trụ, thiên văn, thiên nhiên (rừng, hoang dã, ...).
@Petronius: Nếu bác kiếm được các loại trên thì ship giùm em vào Nha Trang, em xin chịu chi phí và đãi bác 1 chầu nhậu tẹt ga :D. Đĩa tiếng Anh hay tiếng Việt gì cũng được.

Blueghost

GÂY DỰNG
Petronius said:
Không biết bạn cần chính xác thể loại nào, kiểu Animal Exploration hay Asia Artifacts etc...

Ở Hà Nội có những chỗ bán cả DVD collection những chương trình của Discovery, nếu bạn thích thì tôi sẽ mua giúp và ship vào Nha Trang cho...
Bác có phải vinhatieu bên ttvnol ko nhỉ ?

Đùng là ở các hàng đĩa DVD có rất nhiều đĩa tuyển tập, tưởng tìm TV còn khó chứ TA thì nhiều lắm bác ạ :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...