Firefox vista themes làm thế nào ạ.

Các thớt khác của hoangcao243

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
12 Tháng tư 2007 lúc 22:30
Em có đọc và load được phần firefox này, đọc hướng dẫn thì có nói là cứ copy hết vào trong thư mục firefox là được mà em làm mãi ko được như vậy. Bro nào đã làm rồi xin chỉ giúp với ạ.

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
13 Tháng tư 2007 lúc 12:14
Các bác cho em hỏi : trong cái hình minh họa bác hoangcao243 đưa ở trên đây, cái thanh taskbar của windows nó chuyển lên phía trên "top" của màn hình, vậy làm sao để chuyển đc như vậy ạ ? vì trc h em chỉ thấy khi cài giao diện MAC OS thì nó mới chuyển lên trên như vậy đc thôi. Thêm cái nữa là : ko biết cái windows trong hình trên là Windows Vista hay Windows XP sau khi đc cài giao diện Vista ạ ?

volam

Thành Viên Cá Biệt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng tư 2007 lúc 13:22
Anh làm ơn cho em xin cái themes của firefox giống như trên với, em lên web của FF kiếm nhưng kô thấy. Cái desktop của anh Cao nhìn Pro quá, nhất là cái Dock đó :D
Thanh Taskbar muốn kéo lên trên thì trước tiên anh unlock nó (click fải chuột bỏ chọn lock the taskbar) rồi giữ chuột trái và rê nó đi thôi :p

13 Tháng tư 2007 lúc 13:29
Cái này là themes của Firefox thôi mà. Bác vào phần Add on của nó rồi chọn đúng themes này và install vào là xong thôi mà. Cái này chạy hết trên tất cả các Win vì nó liên quan đến firefox

13 Tháng tư 2007 lúc 14:09
bác nào đang xài FF2.0 thì vào Tools > Add on > Themes, rồi kéo thả file Vista-Black.jar vào đây là cài đc ngay thui :) tui vừa cài xong nè đẹp phết các bác ạ :D trông nó đồng bộ với win SP3 em đang xài

Lazada Vietnam Master card on Monday