Flashget bị "chập"????

Các thớt khác của WANTED_BOY
12 Tháng một 2007 lúc 18:09
Em không hiểu tại sao FL của em khi down 1 số chương trình về thì hình như phải down hai lần < nó đến 100% rồi lại nhẩy về 0>. Bác nào biết cách trị chỉ em với!!
Cho em hỏi luôn làm cách nào để dùng FL down Rapidshare ( ko cần chia file cũng đc ). Em cứ dùng FL là y như rằng ko được???

16 Tháng một 2007 lúc 21:07
Xem lại đi, chắc không phải down 2 lần đâu, đầu tiên nó downloading cache về temp xong 100% nó check err và build store lên harddisk, rapidshare muốn down bằng FL thì trong acc phải chọn là direct

thanhlongmps

TÁO THỐI
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng một 2007 lúc 09:41
Xem lại đi, chắc không phải down 2 lần đâu, đầu tiên nó downloading cache về temp xong 100% nó check err và build store lên harddisk, rapidshare muốn down bằng FL thì trong acc phải chọn là direct
Chắc chắn lỗi download kép là của phiên bản 1.80
Phiên bản mới 1.81 đã sửa lỗi download kép, hỗ trợ phát hiện các file WMV MP3 RM. Phiên bản ra ngày 15.1.2007, trong bản dưới tích hợp Tweak hỗ trợ download cùng lúc 100 files và split ra 30 đoạn.
Link tải:
http://rapidshare.com/files/11830796/FlashGet1.81._With.Tweaker.rar

17 Tháng một 2007 lúc 15:11
lúc trước tôi cũng bị tình trạng này. Khi đó chia file ra những 100 part. sau 1 thời gian down về bình thường thì fát sinh lỗi, các file down về hay bị hư, sau đó ngẫm ra nên chia ít đi thì sẽ ổn định hơn. Tôi down lại file đó nhưng chỉ để 5 part thì rất ok. Sau này rút kinh nghiệm chỉ để tối đa 30 part. File nào bị hỏng thì để nó 1,2 part luôn

Hecxogen

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng một 2007 lúc 15:38
Tôi cũng chỉ để tối đa 30 part chứ ko hơn. Tốc độ down thông thường 20-30, có lúc lên đến 50 ( tất nhiên không bằng ngày trước có khi lên đến 150, nhìn biểu đồ là một vạch xanh nằm ngang liên tục chứ ko lồi lõm như bây giờ ). Tuy nhiên khi down đến cuối thường tốc độ tụt xuống gần 0 và hình như rất dễ chết ở chỗ đó.

Bài viết cần bạn xem thêm

Xin chào các thành viên HHVN

Bài viết này mình muốn cảnh báo mọi người về 1 kẻ lừa đảo, mà người đó có tham gia diễn đàn này, và cũng hoạt động mua bán, lừa nhiều người trong diễn đàn HHVN rồi, mình nhớ có 1 tus report về thành viên này rồi.
Nay mìn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday