Font chữ HTC nhỏ quá !

lamla63

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Mong các bro giúp đỡ nữa nè hihi . Số là mình xài con HTC 8925 , cùng với phần mềm Inesoft Address Book v.1.67 ( buid 2007.02.12 ) - của anh maianhtungsteng cho có Vừng - lâu rồi . Nhưng bây giờ cảm thấy bất tiện là khi có phone gọi đến thì hiển thị number hoặc tên người gọi nhỏ quá , phải lấy kiếng ra xem -hehe- mắt mình kém rồi . Mình đã set up font chử to maximum luôn .
Vậy kính xin các anh chỉ bảo cách cho mình giải quyết nỗi buồn khó nói này !
Lần nữa , xin cảm ơn các anh rất nhiều !
Chúc các anh nhiều sức khỏe
lamla63@yahoo.com

binh_hdda

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mong các bro giúp đỡ nữa nè hihi . Số là mình xài con HTC 8925 , cùng với phần mềm Inesoft Address Book v.1.67 ( buid 2007.02.12 ) - của anh maianhtungsteng cho có Vừng - lâu rồi . Nhưng bây giờ cảm thấy bất tiện là khi có phone gọi đến thì hiển thị number hoặc tên người gọi nhỏ quá , phải lấy kiếng ra xem -hehe- mắt mình kém rồi . Mình đã set up font chử to maximum luôn .
Vậy kính xin các anh chỉ bảo cách cho mình giải quyết nỗi buồn khó nói này !
Lần nữa , xin cảm ơn các anh rất nhiều !
Chúc các anh nhiều sức khỏe
lamla63@yahoo.com

Bác dùng cái này thử xem!...........

Attachments

• ChangeFont.zip.rar
    344.3 KB · Đọc: 59

lamla63

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Cám ơn anh binh_hdda nhìu lắm ! Nhưng thực sự là khi có phone goi đến mình vẫn bị khó khăn khi đọc số hiển thị . Dù sao mình vẫn cám ơn anh lần nữa !
lamla63

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Anh dùng PhoneCanvas đi, sẽ có rất nhiều chức năng hữu ích trên phần mềm miễn phí này đó.

http://www.handheldvn.com/showthread.php?t=137457

Em thấy bản Inesoft Phone 5 có giao diện Caller ID to lắm mà anh

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...