format IPOD VIDEO

bongkhanhlinh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
21 Tháng bảy 2007 lúc 02:37
Bác nào biết cách format chỉ cho e với, vì e nghi con này bị dính virus (mỗi lần cắm vào máy tính là lại xuất hiện hàng chục cửa sổ nhỏ báo lỗi, kích chuột phải thì k thấy open, explore đâu cả, toàn font chữ bị phá thôi). các bác giúp e với

ti-pha

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng bảy 2007 lúc 19:29
AI bảo kô?thế sao e lại làm đc?Lạ nhỉ!Mà nếu bác restore mà máy PC kô có kết nối IE thì có mà vỡ mẹt!
nói bậy quá, navarro cũng là 1 chuyên gia về ipod mà, bác làm sao đủ kinh nghiệm như bác ấy, bác ấy đã nói đúng là restore máy lại là được.

bongkhanhlinh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
24 Tháng bảy 2007 lúc 00:08
cái đó sao format đc anh. vô itunes chọn restore là dc
thanhks bạn, mình đã restore được, nhưng mình biết là trong IPOD vẫn còn virus vì khi mình Ctrl A thì nó vẫn báo 1 hiddien file nhưng vào view vẫn k xem được. Hiện tượng này ở cơ quan mình mấy hôm nay rất phổ biến, toàn fải cài lại máy thôi vì dần dần nó sẽ khống chế toàn bộ máy k cho ng sử dụng cài đặt một số thứ, không biết với IPOD nó sẽ làm gì?

24 Tháng bảy 2007 lúc 16:42
tớ cũng đang sống dở chết dở với con ipod của mình

nó cung hiddien 1 file nhưng lại chẳng thấy đâu

bây h thì nó cứ hiện lên hình quả táo vào hình cái ipod mặt méo

còn ổ cứng quay một cái rồi lại nghe thấy cạch cạch

chẳng hiểu sao nữa mà cũng không biết ở HP có chỗ nào sửa ipod không nữa

ngocnguyenhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng bảy 2007 lúc 19:20
vào My computer, ấn phải chuột lên con Ipod của bạn rồi format thế là xong. yên tâm không sao đâu. tớ thử rồi. Chỉ mất hết dữ liệu trong ổ thôi

bongkhanhlinh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
24 Tháng bảy 2007 lúc 21:36
vào My computer, ấn phải chuột lên con Ipod của bạn rồi format thế là xong. yên tâm không sao đâu. tớ thử rồi. Chỉ mất hết dữ liệu trong ổ thôi
ah mình mới phát hiện ra 1 triệu chứng nữa là mặc dù mình k copy bất cứ file nào vào thì hôm nay lại thấy IPOD báo là đang có file 78Mb. Đây là lần thứ 3 mình thấy thế rồi, chắc là nó cứ tạo ra những file ảo mà hidden mới tức chứ, mình muốn format sạch trơn IPOD chỉ để lại mấy folder contact, notes..cao thủ nào giúp mình với

Bài viết cần bạn xem thêm

Hacker rao bán thông tin cá nhân của 130 triệu khách VIP giá 8 Bitcoin
30/08/2018 11:19 GMT+7
Kho dữ liệu này gồm 240 triệu thông tin như số điện thoại, địa chỉ email, tài khoản ngân hàng,... Tổng dung lượng của ...
Lazada Vietnam Master card on Monday