Format Treo 680 ???

29 Tháng sáu 2007 lúc 14:54
Xin chào các Anh Em. Mình vừa dc ông anh tặng cho cái Palm Treo 680. Vì mới xài lần đầu nên có nhiều thứ ko hiểu lắm. Mong Anh Em giúp dùm. Cảm ơn nhiều.
1. Cách format máy.
2. Mình xài thẻ SD 1G có dc ko? có tương thích với máy hay phải xài thẻ MMC ???
3. Khi hot sync mình cần cài chương trình gì?

29 Tháng sáu 2007 lúc 15:22
Xin chào các Anh Em. Mình vừa dc ông anh tặng cho cái Palm Treo 680. Vì mới xài lần đầu nên có nhiều thứ ko hiểu lắm. Mong Anh Em giúp dùm. Cảm ơn nhiều.
1. Cách format máy.
2. Mình xài thẻ SD 1G có dc ko? có tương thích với máy hay phải xài thẻ MMC ???
3. Khi hot sync mình cần cài chương trình gì?
bạn xem lại mấy topic trên dành cho người mới vọc palm đi, vào trang chủ của palm mà lấy userguide về.
1. có hướng dẫn trong tài liệu.
2. Dùng thẻ SD 4G vô tư.
3. Cần dùng palm desktop cho win hoặc mac. ( trên trang web của palm có đủ cả).
4. Sử dụng ông anh google thì ra vô cùng nhiều thứ.
Chúc vui.:D

29 Tháng sáu 2007 lúc 19:59
Ko hiểu sao mình đã bấm giữ nút nguồn ( là cái nút màu đỏ đúng ko ) rồi tháo pin ra-vẫn giữ nút nguồn mà ko thấy màn hình Logo xuất hiện. Mình đã làm sai chỗ nào vậy? Phải giữ nút nguồn trong bao lâu???
+ Cho em hỏi là sao cái máy của Em cứ bị chạy sai giờ hoài ( dù E đã chỉnh lại nhiều lần).

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng sáu 2007 lúc 20:30
Bác giữ Power, tháo pin (vẫn giữ Power), lắp lại (vẫn giữ Power), chờ màn nó hiện lên logo thì thả nút Power ra. Máy sẽ xác nhận bác có muốn xoá hết dữ liệu không, bác bấm nút lên ở phím 5 chiều, thế là được!

TreoLove

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng sáu 2007 lúc 23:37
Những phần thuộc về căn bản, bạn nên đọc hướng dẫn sử dụng trước khi hỏi chứ nếu hỏi như kiểu này thì mất thời giờ và cũng chẳng có hiệu quả.

23 Tháng chín 2007 lúc 07:01
Fomat máy Treo 680 đơn giản mà:
Bạn tháo pin ra, lắp pin vao và giữ nút đỏ,khi đó màn hình hiện ra logo của Palm lần thữ nhất thì vẫn giữ nguyên, sau đó vài giây thi màn hình tắt và logo Palm xuất hiện lần thứ 2 thì buông tay ra, sau đó màn hình sẽ xuất hiện huóng dẫn, bạn phải nhấn theo mũi tên lên trên để xóa all data ====> máy của bạn về tình trạng lúc mới mua

mình mua Treo680 được vài ngày mà format đến tren 20 lần rồi

23 Tháng chín 2007 lúc 22:25
Ko hiểu sao mình đã bấm giữ nút nguồn ( là cái nút màu đỏ đúng ko ) rồi tháo pin ra-vẫn giữ nút nguồn mà ko thấy màn hình Logo xuất hiện. Mình đã làm sai chỗ nào vậy? Phải giữ nút nguồn trong bao lâu???
+ Cho em hỏi là sao cái máy của Em cứ bị chạy sai giờ hoài ( dù E đã chỉnh lại nhiều lần).
không đến mấy phút đâu bạn ơi,giữ đến khi thấy chữ Palm xuất hiện thi buông ra được rồi,thử lại đi nhé,có gì cứ hỏi ae sẽ giúp đỡ

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday