Forum bị lỗi chăng???

Các thớt khác của doanngocan
31 Tháng tám 2007 lúc 22:16
nick nai vàngcủa e dạo gần đây khi truy cập vào những link được gửi bởi những người khác đều bị hỏi nhập user và pass nhưng dù có nhập đúng vẫn bị báo sai, chỉ có thể truy cập trực tiếp vào 4rum.
hôm nay truy cập vào 1 đường link cũng bị tình trạng tương tự và bi jờ nick nai vàng không sử dụng được nữa dù đã nhập đúng user và pass...e đã reset lại pass, đã kích họat link được gửi từ 4rum tới mail box của e nhưng pass mới vẫn bị báo là sai...mong mod júp em với ạh..e cảm ơn!:)

vuitinh_hp

Bị vợ la làm gì cũng giục
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng tám 2007 lúc 22:59
nick nai vàngcủa e dạo gần đây khi truy cập vào những link được gửi bởi những người khác đều bị hỏi nhập user và pass nhưng dù có nhập đúng vẫn bị báo sai, chỉ có thể truy cập trực tiếp vào 4rum.
hôm nay truy cập vào 1 đường link cũng bị tình trạng tương tự và bi jờ nick nai vàng không sử dụng được nữa dù đã nhập đúng user và pass...e đã reset lại pass, đã kích họat link được gửi từ 4rum tới mail box của e nhưng pass mới vẫn bị báo là sai...mong mod júp em với ạh..e cảm ơn!:)
Bạn lưu ý là link của một số người và của cookie của bạn có thể khác nhau, điểm khác ở đây có thể chính là 3 chữ www hoặc không có và trường hợp thứ 2 là có đuôi .com hoặc .com.vn

Bạn nên lưu ý điều này nhé :D

Bài viết cần bạn xem thêm

do thích em orient mako pepsi từ lâu. nên e có tích cóp được ít. thấy có bạn có nick pham quang chien đăng bán. giá 2 bên thoả thuận là 1.5t. e phi từ vĩnh phúc xuống cầu diễn để giao dịch. đến nơi đúng như topic của bạn ấy nói là vòng benzen k xoay ...
Lazada Vietnam Master card on Monday