Forum có lỗi

Các thớt khác của Petronius

Petronius

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
@Admins: Em thấy hình như diễn đàn bị một lỗi khi xem new posts:

Trong hình này, topic Hỏi về truyện Harry Potter của anh milicaanj có 1 trang và 19 replies, nhưng khi vào đường link:

http://www.handheldvn.com/forum/showthread.php?t=693

thì sẽ thấy topic có tới 3 trang (link trong hình dẫn đến trang 1), nghĩa là khi xem new post nó không hiện ra được 2 trang sau. Có rất nhiều topic bị như vậy, mỗi lần em xem new post đều phải click 2 lần để vào được topic và sau đó xem trang cuối cùng rất bất tiện.

tovanhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Không biết có phải do anh bị lỗi "nhất thời" không nữa. Anh thử mở lại nhiều lần xem có bị tình trạng như trên không. Còn em thì không bị lỗi vậy.

Petronius

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Anh Hùng chắc loạng quạng nhìn nhầm thế nào, lại xưng em với mình, ha ha...

Em delete hết cookies, sign out rồi, login lại vân bị tình trạng như thế. Tỷ như topic của batigoltuan yêu cầu phạt anh nghiemhung chẳng hạn, bây giờ view new post chỉ thấy có một trang trong khi thực tế nó có tới 4, 5 trang gì đó.

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Có thể bị lỗi offline không anh, đợt trước em cũng bị, vào cái Refresh cái thì lại hiện ra đủ :).

nfnsg

GÂY DỰNG
Sao 4R bây giờ lại xem từ dưới lên à??? Ngộ thế???? Bài mới nhất lại nằm ở trang 1 là sao hả mấy bác??? Đây là những gì hiện lên máy em đây...

tovanhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
@nfnsg: Mình thì vẫn thấy như bình thường, bài của bác nằm dưới cùng, sẽ nằm trên bài này của mình.

Hổng biết lỗi gì kỳ cục khi mà có người bị người lại không nhỉ?

ppc_admin

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Bạn đặt lại trong phần UserCP nhé. Có hiện tượng này là do bạn chọn hiển thị bài mới trước, bài cũ sau.

nfnsg

GÂY DỰNG
Hì hì, em ếch quá, ko bít vào user CP chỉnh, giờ thì em OK hết rồi, cám ơn mấy anh nhiều...

ZeroCool09

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
đây là trên máy em (cả desktop lẫn laptop)

topic của bác vincentvunguyen

khi vào trong thread để đọc thì thấy thế này mặc dù refesh IE, firefox thậm chí cả restart máy tính

huuquynh

Staff member
GẮN KẾT
Các thư mục này được đặt cấu hình như ... báo. Do đó chỉ hiển thị mặc định 3 trả lời thôi. Còn muốn xem hết thì chọn tiếp...

Cái này sắp đến sẽ dùng để hiển thị các tin tức chính thức!

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...