Fujitsu 1510 lỗi nhảy con trỏ

Các thớt khác của hangdocpro

hangdocpro

GÂY DỰNG
em có con fujitsu 1510,khi đánh văn bản thật khó chịu vì cứ đánh được vài chữ thì con trỏ nó tự nhảy về phía đầu dòng hoặc giữa dòng,thành ra chữ nó cứ nhảy lung tung,rất mất công vì mới gõ được vài chữ lại phải canh con trỏ vào vị trí tiếp theo mới đánh chữ được.Bác nào rành lỗi này xin chỉ giáo dùm

hangdocpro

GÂY DỰNG
híc,không có ai biết bệnh này chỉ dùm sao ta?

min18vn

BÁN HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
em bị suốt, cái máy trước của em là Acer từ hồi cài windows 7 rất hay bị, lúc bán đi cài lại XP thì thấy chả sao, cái sau cũng chạy win 7 thì thi thoảng cũng nhảy, máy xếp em T61 chạy XP cũng nhảy liên tục, sau em thay cái bàn phím khác cho bả ý thì thấy feedback là vưỡn nhưng rất ít bị => em còn dư cái bàn phím T61 theo máy :D. em chưa tìm hiểu nguyên nhân vì ít khi bị, có khi do win 7 cũng nên.

Tuantx

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Con này không có TabPad do vậy bạn xem có bị virus không, thử kiểm nghiệm với chương trình khác xem nó có bị nhẩy như vậy không.
Dòng máy này cũng rất hay lỗi bàn phím và bàn phím mua rất khó.
Chúc may mắn!

hangdocpro

GÂY DỰNG
hic,vậy có khi là bệnh "đặc chủng" của dòng này chăng? có bác nào tư vấn cách điều trị thêm dùm nhé,khó chịu thật đấy

hangdocpro

GÂY DỰNG
máy này nguyên bản bàn phím là Azerty của Pháp,mình gỡ mấy cái phím đổi qua qwerty không biết có phải do lỗi này???

hangdocpro

GÂY DỰNG
vẫn chưa có cách gì khả quan cả,chắc phải cài lại hdh thôi

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...