FW 3.1.2 có phải là OS cuối cùng cho IP 2G?

haiqn194

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hiện tại đã ra OS 4.0 beta, thấy thiên hạ đồn rằng chỉ dành cho 3G và 3Gs. Còn cái 3.1.3 thì mãi chả có tool để unlock.
Hjc, buồn thay :((

haiqn194

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Mình có đọc trên web, nó cũng có hướng dẫn làm, nhưng chỉ làm đc với baseband 5.11.07 thui, baseband của mình là 04.05.04_G, chả thấy giống nên ko dám jailbreak :(

Zenki

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Mình có đọc trên web, nó cũng có hướng dẫn làm, nhưng chỉ làm đc với baseband 5.11.07 thui, baseband của mình là 04.05.04_G, chả thấy giống nên ko dám jailbreak :(

iPhone 2G lúc nào BB cũng khác 3G và 3GS cả :D

slumpz

GÂY DỰNG
Mình vừa jailbreak con 2G của vợ tối qua với firmware 3.1.3 mà, dùng pawnage tool trên Mac là được mà.

quan_bb8820

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
máy vơi mình dùng 2g cũng đang dùng bản 3.1.3 mà bản.Ngày xưa khi 3gs ra bảo 2g không lên được 3.0 giờ thì lại.....

phongcachsong2

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3.1.3 là bản OS cuối cùng cho 2G :D

dangvinhnt

GÂY DỰNG
ko phải là fw cuối cung đâu bạn ,vân đề là có còn ai quan tâm mà viết thêm hay không thồi ah

quydu8888

GÂY DỰNG
bác cứ update lên thoải mái 2G tương đương 3gs với 3g quốc tế đó ,down bản 0.9.5 về rồi jb , đơn giản mà

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...