G-Shock7900B-1 đứng thứ 7 trong top 10 thiết bị của năm 2009

Các thớt khác của hoanglz

hoanglz

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tạp chí Time (Mỹ) công bố danh sách 10 sản phẩm xuất sắc 12 tháng qua và chiếc Casio G-shock được hân hạnh đứng thứ 7 chung cuộc :)).

Đồng hồ Casio G-Shock GW7900B-1 sử dụng năng lượng mặt trời.
Nguồn vnexpress.net:
http://vnexpress.net/GL/Vi-tinh/San-pham-moi/2009/12/3BA16839/

Neo

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
con này size cổ tay cở Rambo đeo mới đẹp anh Hoàng nhỉ?

blueskya4

GÂY DỰNG
Em này coi giá retail là 150$

Cũng thuộc tầm trung

Nhìn thật là ngầu

p/s bác hoàng add nick yahoo em cái : blue_skya4 e có chuyện muốn thỉnh giáo bác phát

hoanglz

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
con này size cổ tay cở Rambo đeo mới đẹp anh Hoàng nhỉ?
tay thường đeo ngon, mạnh dạn xách về đi bác :))

g-shock thì bền thì khỏi chê,đang có 1em limited edition cả chục năm rùi mà chưa hư mới tài

Của bền cũng tại người.N hiều người nhầm lẫn giữa chịu nước (water resistant) với chịu hóa chất. Các bác đừng nhúng đồng hồ vào xà phòng, nước tẩy, nước vôi thì đồng hồ mới bền được.
À mà bác Lonely này, xem qua catalog thấ mấy con limited của Casio nó cứ xấu xấu thế nào í nhể :p

Em này coi giá retail là 150$

Cũng thuộc tầm trung

Nhìn thật là ngầu

p/s bác hoàng add nick yahoo em cái : blue_skya4 e có chuyện muốn thỉnh giáo bác phát
Nhìn con này hầm hố vậy thôi, chứ vẫn thua Riseman

mrcoollonely

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
tay thường đeo ngon, mạnh dạn xách về đi bác :))

Của bền cũng tại người.N hiều người nhầm lẫn giữa chịu nước (water resistant) với chịu hóa chất. Các bác đừng nhúng đồng hồ vào xà phòng, nước tẩy, nước vôi thì đồng hồ mới bền được.
À mà bác Lonely này, xem qua catalog thấ mấy con limited của Casio nó cứ xấu xấu thế nào í nhể :p

hehe dòng anniversary của casio thì to bành ki,đeo vào cứ như thuỷ quân lục chiến. Nhưng được cái nó chắc chắn là hàng của Nhật sản xuất chứ không phải như nhiều cái bây giờ toàn được lắp ráp tại Thái Lan hoặc Trung Quốc.
Và nắp đít của mấy dòng này không phải xiết ốc như những dòng thường mà nó được cắt khớp,muốn mở được nó bạn phải có máy hoặc dụng cụ chuyên dụng. Phía sau lưng nắp cũng có ghi là đừng tự mở mà hãy đem đến hãng.
Bạn nói đúng rùi đó của bền là do người,từ đó đến giờ xài đồng hồ chống nước hay không thì mình cũng không bao giờ cho nó gặp nước kể cả rửa tay

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt