HỎI / ĐÁP G1 Brick chạy hết bao nhiêu nhỉ ?

jinmiduong

GÂY DỰNG
chắc bạn định root máy hay sao ma bị brick vậy. cái này khó đây. bạn thử qua bên tinh tế xem. mình đã đọc ở bên đó 1 bài rồi nhưng không nhớ đường link.

Phuongprofstic

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em có cái máy G1, máy đã up lên 1.6. Tuy nhiên do để con gái nghịch màn hình password nên giờ ko mở máy được (chỉ cho gọi emergency call do đã slide password quá số lần/thời gian cho phép).
Em cắm sim đã active 3G của mobifone nhưng ko thể access vào gmail được. Bác nào có chỉ cách khắc phục và nơi nào ở HN có thể làm được ko? Thx các bác

o0BONG0o

NHẬP HỘI
bạn vào trang này đi www.unlockdtdd.com. đợt trước máy g2 của mình bị brick mang qua HCC. Thái độ làm việc rất khó chịu giữ máy cả tháng trời. Cuối cùng thì trả lời là không làm được. Cả ttbh của HTC vietnam cũng vậy.
cuối cùng mình mang qua 92 thái hà. Thái độ phục vụ rất nhiệt tình. chỗ này chuyên sửa luôn.

ebar.khanh

GÂY DỰNG
Khi máy bạn bị Brick bạn có thể thử đem máy đến trung tâm bảo hành của chính hãng để chạy lại chương trình gốc với frimware chuẩn của hãn đó và fix lại các lỗi có trên máy bạn

gpham

GÂY DỰNG
Dem tới hãng cho lành, HTC có chính hãng ở VN lâu rồi mà, cứ cầm ra cho họ thôi. bạn lên web htc search cái địa chỉ support ở VN ý, alu họ chỉ chổ :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...