GÁI TA chỉ thích TRAI TÂY

Các thớt khác của hungbk
Status
Không mở trả lời sau này.

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng sáu 2007 lúc 16:50
Làm thế nào để anh em HHVN nhà ta nâng cao điểm trong mắt chị em, các em chân dài cũng như chân không dài. Không biết trong tương lai, trai Việt còn vợ để lấy không, buồn buồn buồn...

Link tham khảo tí :D
Chẳng sao cả, Trai ta cũng thích gái .... NHẬT đấy thôi :)
Mặc kệ mấy em nghệ SHĨ :)

Toybox

HHVN - NHẬU CHÙA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng sáu 2007 lúc 16:54
Hị hị, nghĩ cũng buồn cười, mấy em bé mới nứt mắt ra đã bảo là "Đàn ông Việt" thế lọ thế chai, chả hỉu ông già ló người nước nào nhẩy :D. Đã gọi là "gái" thì gái nào cũng thích Tây Tàu gì cũng abc abc

chaunghe

BÁC SỸ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng sáu 2007 lúc 17:06
Hình như hơi quá. Số đó rất nhỏ thôi chứ. Đa số chị em VN thích lấy người VN chớ .

Lam Sơn

Super Moderators
13 Tháng sáu 2007 lúc 17:08
Hê hê...đó là quyền tự do cá nhân được pháp luật công nhận hẳn hoi. Muốn chọn ai thì chọn, muốn lấy ai thì lấy. Thế các bác giai lấy vợ Tàu, vợ Nhật thậm chí cả hai, ba Cô một lúc thì ai nói các Bác nào?
Các Cô chọn trai Tây thì các Bác cũng có quyền chọn gái Tây cho bằng chị bằng em, thoải mái và thoải má.á.i.iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. Chỉ sợ các Bác chết sớm thôi :D :D :D
@ Trước khi có quyết định lấy gái Tây nhớ ghé qua nhà em lấy vài bài vỡ lòng về Bản lãnh Trai Việt về tham khảo nhé :) :) :)

ntnam1972

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng sáu 2007 lúc 18:03
em chưa thích lấy vợ nhưng huynh cứ up cái bài vỡ lòng về bản lãnh trai việt em tham khảo đi, gặp gái Tây vênh cái :D
..."vênh cái"... gì thía nhỉ? hehe!
Tớ chả quan tâm nữa, kệ mấy e nó, vì giờ mình cũng coi như xong rùi, hic hic, làm gì còn đú được như các bác trẻ nữa... hic...

fanofdell

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng sáu 2007 lúc 18:22
Hết sức nhảm nhí. Phải công nhận là Tây thì cái gì cũng to hơn Ta. VD: Gà Tây to hơn gà Ta. Người Tây to hơn người Ta.
Nhưng có một điều cực kỳ quan trọng là "khoai" lang to hơn hẳn "khoai" tây!!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
  Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
Lam Sơn HANDHELD CAFÉ 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Chào tất cả anh em,

Một số anh em phản ảnh dưới Avatar của mình có nhiều chức danh quá: NHẬP HỘI, GÂY DỰNG, GẮN KẾT v..v... và có ý muốn rút gọn chỉ giữ lại chức danh cao nhất.

Nay tôi thông báo nếu anh em nào có nhu cầu rút gọn thì ghi danh tại đâ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday