game bắn súng giúp chọt nhanh hơn và giúp em tí

bumbumchiu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng một 2007 lúc 18:24
Không biết đã có bác nào up chưa, hôm trước con vợ em làm tìng làm tội em đi kiếm cái pikachu cho nó, em kiếm đc rồi nhưng nó hơn 2mb nên không up lên đc bác nào giúp em với em mới vô nên noob lắm
Còn đây là game bắn súng em mới tìm đc thấy hay hay để ai chưa có luyện chọt cho chuẩn

Attachments

bumbumchiu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng một 2007 lúc 15:30
cám ơn bạn, mình kiếm được rồi cái chính là nó nặng quá so với qui định nên không đăng lên được, định hỏi cách đăng những file >2mb thì như thế nào
có cái game lướt ván giải trí cũng tàm tạm các bác dùng thử hé

Attachments

Hao Bui

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng một 2007 lúc 15:38
cám ơn bạn, mình kiếm được rồi cái chính là nó nặng quá so với qui định nên không đăng lên được, định hỏi cách đăng những file >2mb thì như thế nào
có cái game lướt ván giải trí cũng tàm tạm các bác dùng thử hé
bạn dùng winrar cắt ra làm 2 file , rồi up lên 2 lần là dc

bumbumchiu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng một 2007 lúc 16:25
Test rồi, vẫn ngon mà bác
Thế thì đầu tiên bác ấn vào link trên, sau đó nó hiện lên 1 trang web bác ấn vào chữ pikachu ngay giữa màn hình (như hinh1)
Sau đó hiện lên trang web thứ 2 ở đây bác ấn vào chữ "Download file click here"
như hinh2 là ok
chúc bác vui vẻ:p

Attachments

bumbumchiu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng một 2007 lúc 18:20
EM TEST LẠI VẪN NGON LÀNH
Em dùng mạng FPT down vèo cái về, nếu không thì bác gởi địa chỉ cho em, em gởi vào hòm thư vậy
Thêm 3 trò mới nè toàn về cờ không hà
co caro
co tuong
co vua
***Bác nào có "cái ấy" của cờ tướng cho em luôn nhé***

Attachments

Bài viết cần bạn xem thêm

Hai hôm vừa rồi VinFast quá hot các bạn nhỉ. Tôi một phần vì bận và phần vì... lười nên cũng không có thời gian xem được nhiều, hôm nay có chút thời gian và hứng thú ngồi xem các bài viết và hình ảnh của các báo/media chụp và quay phim lại để xem thế ...
Lazada Vietnam Master card on Monday