Game Bắt nòng nọc :D: Catch the Sperm v3.0 - Vui phết!

Các thớt khác của killed

killed

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Catch the Sperm v3.0

Một game dễ thương, lành mạnh. Game này ra đời để cổ động phong trào chống virus HIV, AIDS. Đây là phiên bản thứ 3 rùi. Game này cũng đã ra rất lâu. Đọc tên cũng biết nó làm gì rùi. Bạn điều khiển cái ống bắn, bắn các bao cao su ra để chụp các con tinh trùng, virus... Nhìn thêm hình mà chưa hình dung ra thì download về thử xem. Hay phết đấy!

Chi tiết và tải tại đây : http://forums.niitvn.info/showthread.php?p=5339#post5339

Làm biến ngồi post lại quá nên chôm luôn cái link của tụi NIIT :D

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nghe cái tên của thread mà khiếp quá, đổi thành cái gì cho nó sạch sẽ một tí đi.

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Fải đấy, nên đổi là Game bắn "tinh binh" hoặc tinh tờ rùng... :D

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Có thể đổi thành "Chụp nòng nọc", "Bắt nòng nọc", "Săn nòng nọc",... đều được mà. Như thế các bác như Jojo, SnowHappy, HappyMoon,... mới dám "chơi" chứ :D

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
đọc cái title mà hãi quá các bác..tưởng thi bắn...huhuuh...đổi hộ em cái title giùm bác ơi!!!!

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Sao lại bắn nhẩy ? Giao trứng cho tinh trùng mới đúng chứ ?! :D

dtnni

"CHIÊN DA"
THÀNH VIÊN DANH DỰ
hehe trò này hay phết... em mới bấm mấy trận đầu mà đc đến 30k điểm hehe

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Cu Hassler nhà mình làm bên phòng chống AIDS đâu mất rùi, vào cho ý kiến đêêêê...:D

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...