Game online nào miễn phí?

Các thớt khác của whamy04

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng sáu 2007 lúc 13:23
Gunbound WC
Mình vẫn chơi thằng này đều đều, vẫn thấy hay :D

Còn nếu bác có thời gian thì Rakion, hoặc game mới ra của Softnyx như WolfTeam.

Theo em bác mà ít thời gian thì cứ Gunbound WC mà chiến.

Còn 1 lời khuyên nữa dành cho bác, đừng nên chơi Game online của Vietnam. Vô đó em xin lỗi, một lần nhìn đứa bạn nó chơi mà đủ các thể loại ngôn từ "dm, dis, vcl" v.v.... được tuôn ra một cách thẳng thắn và tự nhiên không ngờ. Nhìn nó chơi em đã thấy ghê ghê rồi, bác cứ chơi 1 cái game online phiên bản nước ngoài thấy nó làm ăn công bằng và người chơi lịch sự với nhau lắm.

20 Tháng sáu 2007 lúc 18:03
Nhân tiện các bác cho em hỏi ké là có game chiến tranh chiến thuật nào đối kháng 2 người như kiểu game Red Alert 2 (chiến tranh chiến thuật hiện đại ) không ạ. Em kết trò này quá, bây giờ muốn tìm thêm một game kiểu như vậy nữa ạ. Thanks các bác nhiều.

Dragon

Love the luxury
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng sáu 2007 lúc 18:36
Nhân tiện các bác cho em hỏi ké là có game chiến tranh chiến thuật nào đối kháng 2 người như kiểu game Red Alert 2 (chiến tranh chiến thuật hiện đại ) không ạ. Em kết trò này quá, bây giờ muốn tìm thêm một game kiểu như vậy nữa ạ. Thanks các bác nhiều.
Thì chơi war 3 or starcraft : BR chơi online là được mà. Có tiền chơi trên battle net ko có tiền chơi lan :D

21 Tháng sáu 2007 lúc 23:00
Thì chơi war 3 or starcraft : BR chơi online là được mà. Có tiền chơi trên battle net ko có tiền chơi lan :D
Em thì hơi đứng ngoài thời cuộc một tí. Đó là em vẫn thích offline hơn ạ. Em chỉ thích thể loại chiến tranh hiện đại như kiểu Red Alert thôi ạ. :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday