Gấp,mong các bác giúp đỡ

Các thớt khác của Guess

Guess

Lì Xì Đi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng hai 2007 lúc 21:52
em mới cài lại máy tính cho bạn em,nhưng ko biết VCI,PCI và Bridge của VNN,bác nào biết chỉ dùm,em dùng modem Vigor318 USB dạng quay số,đang tết nên cần internet lắm các bác ah.Thanks các bác nhiều.Thông số cho HCM ah

nqlong3387

Hitek Student
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng hai 2007 lúc 08:04
Năm mới mà ko ai giúp bác này cả, chắc chả ai biết cách config. Mà mấy bác hay chơi cafe Wifi thì những ngày này khổ nhỉ, lại phải ngồi nhà lọ mọ "quay số" :D

Em cũng ko hiểu mấy cái này lắm, nhưng theo thông tin em lấy được ở đây : http://unix.webproxy.vnn.vn/hoidapvnn/config_modem_adsl.php thì bác nên để VPI=0, VCI = 35 nếu là HN và =32 nếu ở các tỉnh khác ( ko biết có HCMC ko ? ). Còn vụ Bridge thì không thấy nhắc tới :D

Guess

Lì Xì Đi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng hai 2007 lúc 19:31
em tìm ra rồi,set xong luôn rồi,gọi hỗ trợ nó ko nhấc máy mới khổ các bác ah,VCI=8 VPI=35 Bridge=PPPoE (cho Hồ Chí Minh),cám ơn các bác rất nhiều,chúc năm mới vui vẻ

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
P HANDHELD CAFÉ 0
mizzu198x HANDHELD CAFÉ 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

I have owned multiple DS systems all the way up to the 3DS in 2012, as well as a few others like the PSP. I stopped playing a few years ago and would like to get back into things but I really don't know which direction to go in. The 3DS library certa ...
Lazada Vietnam Master card on Monday