Gặp rắc rối vớ Leopard Safari 3 beta

tommyojf

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
6 Tháng bảy 2007 lúc 15:51
Em đang dùng con Leopard 9A466, cảm giác rất đã, nhưng giờ lại gặp rắc rối với Safari beta. Như các bác đã biết, cài Safari beta sẽ bị lỗi ở yahoo messenger, nếu các bác chỉ up lên từ Tiger thì có thể uninstall cài lại bản 2.0, nhưng giờ em lại stuck với Leopard :mad: , nên nếu bác nào có Safari 2.0 up lên dùm em với. Thanks mấy bác.

7 Tháng bảy 2007 lúc 19:12
Em đang dùng con Leopard 9A466, cảm giác rất đã, nhưng giờ lại gặp rắc rối với Safari beta. Như các bác đã biết, cài Safari beta sẽ bị lỗi ở yahoo messenger, nếu các bác chỉ up lên từ Tiger thì có thể uninstall cài lại bản 2.0, nhưng giờ em lại stuck với Leopard :mad: , nên nếu bác nào có Safari 2.0 up lên dùm em với. Thanks mấy bác.
Bác có Leopard à, hay quá bác ở TPHCM hay ở HN vậy. E tìm Leopard biết bao lâu rồi mà chưa có. Trên net có, bitoren cũng có nhưng down lâu quá hoặc nữa đường gãy gánh không hà. E có thể liên lạc với bác để chép Leopard được không ạ, em hậu tạ bác chầu bia xem như làm quen luôn được không ạ?

tommyojf

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
7 Tháng bảy 2007 lúc 22:06
@dohoi : Em ở Sing bác ơi, down bằng bittorent đúng là lâu, em down cũng cả tuần lễ, với lại hơn 6GB ko ghi ra DVD được đâu. Bác cứ kiên trì gồng với nó đi, để máy suốt ngày thì trước sau cũng được, tip : nếu bác xài Mac để down thì nên xài Azureus.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bây giờ là thời đại của công nghệ, internet, smartphone, tablet, máy tính, robot,... vân vân. Thì nó cũng ảnh hưởng rất nhiều đến con người kể cả người già và trẻ em.
Mỗi gia đình bây giờ đều cho con nhỏ sử dụng các thiết bị điện tử như điện thoại, m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday