Giả lập Game N-gage trên pocket pc ???

JiruYAN

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Chúng ta đã biết trên n-gage có rất nhiều game vậy vậy tại sao pocket có giả lập game boy, Snes, Nes , Vậy có biết phần mềm để chơi giả lập game N-gage không hay là phần mềm giả lập để chơi game các loại gi động khác cũng được :-?

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI

JiruYAN

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
ý em là caí soft gỉa lập n-gage chứ không phải Nes :D

vuthanhdu

MÁY HỎNG
Tubby said:
MorphGear để giả lập các game Nitendo như hái nấm, bắn xe tăng, contra ngày xưa đây:

http://www.ppcvn.com/diendan/index.php?showtopic=14505&hl=giả+lập
http://www.ppcvn.com/diendan/index.php?showtopic=4030&hl=giả+lập

Mời bác vào ôn lại những kỷ niệm xưa, 200VND/10p, 1200VND/1h, nộp tiền trước và phải đứng xếp hàng dài chờ đến lược mình chơi:D.

Em nghe bác nói đã thấy hay roài, ngày xưa em chơi cái trò mario ấy giỏi lắm, cứu công chúa cả phần 2 đấy. Nhưng mà cái links của bác lại không chạy, thế mới nhục chứ, còn cái Soft box của bác thì lại không có, bác chịu khó gửi cho em với, xin cảm ơn. vuthanhdu@yahoo.com

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
vuthanhdu said:
Em nghe bác nói đã thấy hay roài, ngày xưa em chơi cái trò mario ấy giỏi lắm, cứu công chúa cả phần 2 đấy. Nhưng mà cái links của bác lại không chạy, thế mới nhục chứ, còn cái Soft box của bác thì lại không có, bác chịu khó gửi cho em với, xin cảm ơn. vuthanhdu@yahoo.com

Hai cái link trên của PPCVN.COM, hiện nay PPCVN.com hay bị trục trặc nên có thể bác không vào được, ngay vào thời điểm này nó vẫn trục trặc. Em chỉ đưa ra giải pháp cho người hỏi, đương nhiên có thể chẳng giúp được gì nhưng nếu bác không thích thì cũng xin đừng dùng từ bôi bác thế. Bác dùng từ "nhục" nghe nó thế nào ấy. Bác nói thế là bác cũng nói cả PPCVN.COM à. Mong bác cẩn thận lời ăn tiếng nói của mình.

P.S. Các bác thông cảm, ráng nhịn lắm nhưng chịu ko nổi nên xin phép ngoài lề tí ạ...giờ bình tĩnh rồi:D.

vuthanhdu

MÁY HỎNG
Tubby said:
Hai cái link trên của PPCVN.COM, hiện nay PPCVN.com hay bị trục trặc nên có thể bác không vào được, ngay vào thời điểm này nó vẫn trục trặc. Em chỉ đưa ra giải pháp cho người hỏi, đương nhiên có thể chẳng giúp được gì nhưng nếu bác không thích thì cũng xin đừng dùng từ bôi bác thế. Bác dùng từ "nhục" nghe nó thế nào ấy. Bác nói thế là bác cũng nói cả PPCVN.COM à. Mong bác cẩn thận lời ăn tiếng nói của mình.

P.S. Các bác thông cảm, ráng nhịn lắm nhưng chịu ko nổi nên xin phép ngoài lề tí ạ...giờ bình tĩnh rồi:D.

Bây giờ bình tình chưa, em thấy bác .. wa', ý câu nói đấy là em tìm mà chẳng thấy nên thấy "nhục wa'" chứ ai bảo mấy cái đường dẫn đó nhục hay người làm làm ra nó nhục, bác học hết lớp mấy roài mà quan tâm đến những việc lặt vặt thế, hay là giới tính của bác nó không như em tưởng tượng?????? Bác có biết gửi qua email không? nếu biết roài thì gửi cho mọi người đê, em tìm down được một đống roài.

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
vuthanhdu said:
Bây giờ bình tình chưa, em thấy bác .. wa', ý câu nói đấy là em tìm mà chẳng thấy nên thấy "nhục wa'" chứ ai bảo mấy cái đường dẫn đó nhục hay người làm làm ra nó nhục, bác học hết lớp mấy roài mà quan tâm đến những việc lặt vặt thế, hay là giới tính của bác nó không như em tưởng tượng?????? Bác có biết gửi qua email không? nếu biết roài thì gửi cho mọi người đê, em tìm down được một đống roài.

Hòa bình nhé, sorry, hiêu lâm, bat tay nhé:D, nhung bac noi chuyen nghe nhot wa, ko noi nua, Tubby, shut up, :D.
Xin loi cac bac mod, e chot = ppc nen ko co TV.:D

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...