Giả lập WEBCAM bằng Video cho YM - Hay tuyệt!

Các thớt khác của pda

pda

SIÊU GÀ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng một 2007 lúc 16:40
Một chương trình giả lập webcam bằng cách chạy các chương trình video, chắc chắn sẽ làm cho đối phương thực sự bất ngờ :D. Có nhiều hiệu ứng hình ảnh, chữ trên màn hình....

Đánh giá: Khá hay, thú vị.
Mời anh em Download dùng thử, ấy chả biết có hay không!

pda

SIÊU GÀ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng một 2007 lúc 13:11
Nó cho dùng thử Bác ạ, 30 ngày, mới cài hôm qua nên hôm nay chưa thấy có vấn đề gì :D:D. Chơi cho biết chứ khi nào bó bắt thanh toán thì cãi với nó là tui biết thanh toán cho ông đường nào! :D:D

30 Tháng một 2007 lúc 16:44
Một chương trình giả lập webcam bằng cách chạy các chương trình video, chắc chắn sẽ làm cho đối phương thực sự bất ngờ :D. Có nhiều hiệu ứng hình ảnh, chữ trên màn hình....

Đánh giá: Khá hay, thú vị.
Mời anh em Download dùng thử, ấy chả biết có hay không!
để em down về dùng thử...thankx bác nhìu nhá:) :) :)

hieutq

hieutq@handheld.com.vn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng hai 2007 lúc 23:41
hi hi. Tưởng cái gì. Em có cái này cung thấy vui vui nè.
Máy em cắm 1 cái card TV on (hiệu AverTV) và cứ hễ phần mềm xem Tivi để chế độ phân giải 352x288 là Yahoo lấy luôn chương trình Tivi là Wcam. Hi hi. Nhiều khi cho bạn bè xem luôn tivi qua Webcam. Khi tốc độ truyền tốt xem nhu tivi thật. Vui phết

ong8ba9

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
29 Tháng năm 2007 lúc 14:04
nó kêu mình ghi số đt cuả mình vô, click active code, nó sẽ gửi cho mình 1 active code, kiu mình điền vào, xong thì active. Cái này nó có dụ khị mình ko dzạ, bro? Nó lấy số đt cuả mình, xong rồi xử, chắc trả tiền méo mặt wá, bro ơi.

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
P HANDHELD CAFÉ 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có mua 1 cái laptop Asus ROG trên tiki 28tr đc công ty tài trợ 16tr, nhưng hoá đơn tiki xuất cty em nó hok đồng ý. Nó bảo >20tr thì bên thuế quy định tiền phải đc ck từ tk cty, mà lúc mua em lỡ dùng thẻ credit cá nhân rồi. Em gọi tiki để nhờ nó là ...
Lazada Vietnam Master card on Monday