Giá mà em có tiền...

Các thớt khác của patrick835

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1: em nghèo rồi
2: em ko dám xài dt xịn
vì 1 và 2 nên em ko mua ~X(

Mai Trang

GÂY DỰNG
Giá mà chị có tiền chị mua lại cái han heo và sau đó treo con "cá trích" lên cột đèn 6 tháng chơi... =))=))=))

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Giá mà chị có tiền chị mua lại cái han heo và sau đó treo con "cá trích" lên cột đèn 6 tháng chơi... =))=))=))

giá mà em có tiền em đưa chị để chị lấy em về chơi >:)

hic, em nhìn em tiếc thiệt chứ bộ :( tiếc mà ko làm gì được nên post để có ai thích N97 thì cũng tiếc theo cho vui :D

babyone

dại gái
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hix đúng al2 rẻ thiệt,nhờ cá trích mua đc ko

ngoanhson

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1: em nghèo rồi
2: em ko dám xài dt xịn
vì 1 và 2 nên em ko mua ~X(

Hic hic, Cá trích dạo này nghèo wá nhỉ, có biết site nào mua đồ Mỹ online gửi cho anh cái nhá, cả quần áo, âm thanh, máy ảnh, xe máy, ô tô. Đợt tới đựoc đi xem có mua được cái giề về không. 8-|

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hic hic, hnay lại có thêm 1 cái deal khốn nạn nữa :(( cấu hình quá đỉnh, chỉ có ram yếu nhưng nâng cấp dễ ẹc (lên 8gb thì thêm $225)

Dell Latitude E6500
T9900 3.06ghz cache 6mb 1066mhz
2Gb RAM (max 8gb)
HDD 250Gb @ 7200rpm
15.4" LED Screen 1920x1200
VGA quadtro NVS 160M
Bảo hành 3 năm...

Khuyến mãi con Dell Mini 10 để xách đi cho tiện
Mini 10v Windows - Obsidian Black
Intel® Atom Processor® N270 (1.6GHz/533Mhz FSB/512K cache)
120GB, 2.5 inch, 5400RPM SATA Hard Drive
6 Cell Battery

GIÁ TỔNG CỘNG $1055 + thuế :(

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
thằng này nó chơi chiêu treo mỡ cho thèm

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
em post là post mấy cái món hàng cực rẻ mà em lại ko có nhu cầu/ko có tiền mua ấy ạh ;) cách đây 1 năm mà thấy là em lụm sạch rồi, đâu có than như bây giờ :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...