Giấc mơ có thật (Lệ Quyên) ringtone

Các thớt khác của ets

ets

GÂY DỰNG
Rất thích bài này nên đã chế biến được 1 ringtone, cũng mất thời gian kha khá ;)
Mời các bạn vào web của ETS để down nhé (lớn quá, ko up len diễn đàn đc)

ets

GÂY DỰNG
Tôi mất gần 2h để edit bài đó thế mà các bác lại "cá trê" :(
Ringtone thì chỉ nên chọn đoạn nào có âm điệu cao, điệp khúc hoành tráng thôi, chứ nếu để cả bài hát thì nghe ê a chán lắm.

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
:) em cũng góp vui tí, em có 4 bài thích nhất là Đêm lao xao, Beethoven Virus, Are U ready và Sound Of My Dream, gửi cho mọi người cùng thử xem nhé, đừng chê em tội nghiệp :( :

Edited by ducga

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Rất nên để bài này trong phone, khi nào anh em offline đến lúc kêu tính tiền thì bật bài này lên cho dễ hiểu :)

Ilovemypalm

GẮN KẾT
@ets
Thế là bác thành công qua rồi. Người ta nghe xong ma tiếc nuối như thế thì chả uổng công 2h của bác. :)

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Tại bác cúp hơi ẩu thôi nên đoạn cuối không nuột lắm. Tiện hỏi các bác là làm thế nào để chuyển sang định dạng khác chứ MP3 thì tốn "mồi" lắm?

Thanks tất cả các bác!

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Để sang wav 16bit, 44khz có ổn không bác nobita? Bác mới đổi Avatar đấy à? em thấy hình này trông nó thế nào ý!

Bác nobita có thể dùng ngay chính Herosoft2001 để cắt đoạn nhạc làm chuông từ file nhạc MP3 và cũng có thể dùng chính MP3Maker của Herosoft để convert từ MP3 sang WAV cho nhỏ gọn.

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Hehe, hình này vui thôi, vả lại, đã được edit rồi, tuyệt đối không hề bậy đâu! Thanks!

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...