"Giải phẫu" cây bút của bạn

Các thớt khác của Akarivn

Akarivn

www.4thcafe.com
Staff member
GẮN KẾT
23 Tháng một 2013 lúc 11:48
Phải nói luôn là em muốn dùng cái prefix kiểu như QUẬY PHÁ, hay là TÁY MÁY hơn. Nhưng vì không có nên phải chọn "cái nút màu đỏ" tên là KINH NGHIỆM.

Topic này sẽ dành để chia sẻ hình ảnh về các chi tiết, các bộ phận của bút - không cần biết bút mới hay cũ, còn viết được hay đã thành phế liệu.

(Cũng hao hao kiểu người ta "mổ" iPhone ra xem có bao nhiêu chi tiết ấy mà)

Em mở hàng luôn với cây Pilot Heritage 92 (kèm theo một entry trên blog của em).

TRUC DAO

Handheld.vn
Staff member
GÂY DỰNG
23 Tháng một 2013 lúc 11:55
Topic này hay và hấp dẫn đây nhưng mà mình chưa đủ dũng cảm để giải phẫu các em hiện có để xem bên trong thế nào..:D Vì sợ lắp vào còn dư 1 hoặc 2 món thì khổ..;).
Mình sẽ học tập từ từ và khi nào đủ can đảm sẽ thực hành làm bác sĩ giải phẫu bút máy xem nội tạng bên trong của các em đang sở hữu.

Akarivn

www.4thcafe.com
Staff member
GẮN KẾT
23 Tháng một 2013 lúc 16:56
Thế này chắc phải để đến cuối tuần em xem có nhờ được ai chụp giúp không, chứ chỉ có một mình, hơi khó.

Dụng cụ thì không cần nhiều đâu ạ. Cần mỗi cái dụng cụ vặn đuôi bút em mượn của ntdung89 thôi :D !

23 Tháng một 2013 lúc 17:34
Thế này chắc phải để đến cuối tuần em xem có nhờ được ai chụp giúp không, chứ chỉ có một mình, hơi khó.

Dụng cụ thì không cần nhiều đâu ạ. Cần mỗi cái dụng cụ vặn đuôi bút em mượn của ntdung89 thôi :D !
Bác đặt cái điện thoại cho nó tự quay lai cũng đc sau đó cắt gọn lai là ok anh em có thể xem và làm theo đc!!

Bài viết cần bạn xem thêm

đc ông em gửi cho cái công điện khẩn của viettel mà e hoang mang qá . Lỡ mất bảo nhà nước tịch thu thì chết dở .
Lazada Vietnam Master card on Monday