Giải trí cuối tuần: Người đẹp cuối tuần (25/10/2010)

Các thớt khác của Multech

Bạn thích người đẹp nào?

• Total voters
    20
  • Poll closed .

Multech

GẮN KẾT
Thích vọc sản phẩm mới? Tận hưởng những trải nghiệm mới trên những thiết bị mới? Không thể bỏ qua Những phần mềm mới?…. Bạn đích thực là người yêu công nghệ. Vậy đối với người đẹp thì như thế nào nhỉ? HHVN sẽ mở thêm chuyên mục mới “Người đẹp cuối tuần” để các anh em thay đổi không khí sau một tuần làm việc mệt mỏi. Hy vọng việc này sẽ được sự ủng hộ từ phía anh em “yêu công nghệ”.

Tuần này, HHVN sẽ giới thiệu hai người đẹp Katrina Kaif (Ấn độ, bên trái) và Haruka Ayase (Nhật, bên phải). Hy vọng anh em có thể giảm bớt STRESS và "mỏi mắt" sau khi xem qua những tấm ảnh dưới đây. Và đừng quên bình chọn nha.

Multech - HHVN

admin

Staff member
GÂY DỰNG
Đây là ý tưởng của đội biên tập thông tin tại HHVN. Để giúp cho thành viên giải trí vào dịp cuối tuần (chỉ vào dịp cuối tuần thôi).

Tuy nhiên, thiển ý của tôi là nên đưa ảnh người mẫu hoặc hình mẫu là người Việt. Có lẽ phải nhờ các thành viên tại khu vực Máy ảnh giúp bổ sung và lựa chọn hình ảnh để bình chọn. Các bạn có ý kiến gì không?

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
sao lại có thêm vụ này nhỉ?
Nhìn các em AVidol quen rồi, ngắm các em khác ko ép phê
vote cho em Nhật :D

Multech

GẮN KẾT
Không biết Admin có ý kiến gì về giải thưởng không, đang giai đoạn thử nghiệm, nếu được Anh em tán thành chắc Admin cũng sẽ phải nghiên cứu thôi, hi` hi`

Mai Trang

GÂY DỰNG
Đây là ý tưởng của đội biên tập thông tin tại HHVN. Để giúp cho thành viên giải trí vào dịp cuối tuần (chỉ vào dịp cuối tuần thôi).

Tuy nhiên, thiển ý của tôi là nên đưa ảnh người mẫu hoặc hình mẫu là người Việt. Có lẽ phải nhờ các thành viên tại khu vực Máy ảnh giúp bổ sung và lựa chọn hình ảnh để bình chọn. Các bạn có ý kiến gì không?

Dở hơi bỏ mịa, em nhật mặc đồ cứ như chào hàng í . Mai mốt vào HH cứ tưởng vào trang #!#!#! nào đấy, chả hỉu chú nào nghĩ ra trò này. Mấy tấm hình kiểu này thì anh em trên này thiếu gì chỗ coi và bình lựng mà phải mở ra thêm vậy. Mấy lời khó nghe o lọt tai thì cứ xóa nhé Min

Multech

GẮN KẾT
Đây là phần thử nghiệm nên anh em cho ý kiến đóng góp thật tình. Sau một tuần nếu được thì OK, không thì thôi. Mong anh em đóng góp thật sự và văn minh.

ga_ei

Think !
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Dạ em xin có ý kiến dư lày :
- Ảnh này quá nhỏ, đã post nên post ảnh lớn nhìn mới đã mắt
- Nên post hình như bên box ảnh, tức là ảnh người mẫu ko chuyên , mà chỉ ở HHVN mới có
- Ảnh phải mang nội dung nghệ thuật
Chỉ có vậy thôi, anh em bổ sung thêm ạ

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.